Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kakisoma kitabu hiki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kautipe, May 6, 2011.

  1. k

    kautipe Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana na majukumu ya kila siku wana jamii, tafadhalini naomba sana msaada kwa yeyote ambaye amewahi kusoma kitabu kimoja kinachoitwa NDOA YANGU, NINGEJUA!

    Kwa mara ya kwanza, nilikiona kwa abiria mwenzangu miezi miwili iliyopita wakati naelekea Arusha. Kwa kweli kilinivutia sana hasa baada ya kusoma dondoo zake.

    Mwandishi wa kitabu hicho ambaye sijamfahamu, alifanya utafiti kujua kwa nini NDOA NYINGI HAZINA AMANI NA NYINGI ZINAVUNJIKA?

    Nilivutiwa zaidi na maswali yake: kwa mfano aliuliza (nadhani swali lake lililengwa kwa wale waliofunga ndoa)

    1. Kama ungejua mkeo au mumeo atakuwa na tabia alizonazo sasa, je ungekubali kufunga nae ndoa? swali hili na mengine yaliyomo ndani ya kitabu hicho ni ya msingi kwa wanandoa.

    Tatizo huku Arusha nimekitafuta sana sijakipata.

    Nisaidieni
     
  2. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umetafuta kwenye maduka gani hapo arusha?
    Anzia Kase bookshop!
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa hivo umejiunga JF leo kwa ajili ya kuulizia anejua kitabu basi ama? umeingia mlango wa kukaribishwa ndugu? pipita kule tukufahamu kisha uje na mada yako. hata hivo karibu sana ingawa hujabisha hodi.watakaojua watakuhabarisha zaidi utakapo kipata.
     
  4. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hicho kitabu sio kipya,

    Jaribu kutafuta kwenye maduka ya KIKATOLIKI zaidi.

    Mwandishi wake anaitwa Misango (al maarufu MC MISANGO, anayepatikana katika kanisa katoliki parokia ya KIMARA DSM), niliwahi kuhudhuria mwaka juzi uzinduzi wa hicho kitabu katika kanisa katoliki mikocheni, kulikuwa na sherehe pale na nilialikwa na rafiki zangu.

    inawezekana ikawa havipatikani sana kwa sababu ya muda umepita na labda mwanshishi wake haja'print tena, ila kwa uhakika kama ukija Dar es Salaam pale kwenye duka la cathedral utakipata, nilisoma kidogo to me naona ni maswali ya kwaida tu,
     
  5. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mpigie mwandishi atajua vinapatikana wapi 0713235592
     
Loading...