Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kafumaniwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chimps, Dec 20, 2011.

  1. Chimps

    Chimps JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Ni saa kumi na mbili jioni natoka kazini, nampita demu wangu ili nimpeleke kwake na mimi nirudi zangu kwangu.
    Mara ananiambia nimpitishe mahala kuna club fulani karibu na kwake akachukue mzigo wake fulani kwa rafiki yake. Nafanya hivyo na tulipofika nje ya hiyo club nikapokea simu inayonilazimu nirudi ofisini. Hivyo tukakubaliane achukue mzigo na aende nyumbani maana mimi narudi ofisini. Nimekaa ofisini mpaka saa mbili usiku, akanipigia simu kuwa ameshalala na akanitakia usiku mwema. Nami nikamweleza kwamba ndo naelekea kwangu. Ila machale yakanicheza ikabidi nipite kwenye ile club, nika-paki gari mbali kidogo, nikaingia ndani ya hiyo club nikaagiza maji na kijichimbia kenye kona fulani ina kagiza.
    Mtumeeeeee!!!, baada ya dakika kumi hivi sikuamini macho yangu kumuona demu huyohuyo anaingia akiwa ametinga pedo laini, mapaja yote nje. Akaenda kukaa meza moja walikaa mabrother men na baadhi ya mademu. Kilicho niuma ni brother men mmoja kumpokea kwa busu, wakakaa then demu akawaamemkumbatia huyo brother. kweli roho iliuma kinoma. Nikawaacha waendelee na mishemishe zao, mara wanyanyuke wasindikizane nje, waende kwenye gari kutafuta koti na mengine.
    Ulipopigwa mziki wa hakunaga, meza yao wote alinyanyuka na kuanza kusakata rumba. At around saa nne na robo wakawa wameshakolea kilevi. sasa wakati anasakata rumba gafla demu kaniona nikiwa kona nimekaa nami namuangalia. Nguvu ya kucheza iliisha, akaangalia chini kwa aibu, akaja kunifuata. kuja tu nikamzuia asinifuate aendelee na starehe maana mimi sijamuita. then mimi nikaondoka zangu.
    sasa najiuliza maswali yasiyo na majibu
    1. Kuna haja ya kuendelea naye
    2. ananiambia wale ni kaka zake, je kaka kwa staili ile, na alitegemea kulala wapi maana nyumba anayoishi geti linafungwa saa nne kamili.
    3. nilikuwa namlipia masomo ya kuendeleza shule yake, je niendelee au ndo mwisho??
    4. nyumba anayoishi nailipia mimi maana mimi kwangu nakaa na wadogo zangu na hatujaanza kuishi pamoja, je nitaendelea kulipa


    Naomba ushauri,

    Chimps
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Samehe mara sabini msonge mbele na maisha. Ukiamua kumuacha utaacha wangapi?
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kahaba hilo..fukuzia mbali!!
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Na ufunguo wako mwambie arudishe!
     
  5. M

    Magimbi JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Aiseee..pole sana ndugu yangu..hapo sidhani kama kuna kusamehe bali nakushauri uachane nae uanze maisha mapya..wanaosema utaacha wangapi ndio wanataka kukuharibia maisha yako ya baadae. Pia kuwa makini na mabinti warembo wengine hutumia maurembo yao kutafuta ufadhili na vishwaishi kama huyo mrembo wako. Anza upya achana nae kabisaaa!! Kata misaada yote tafuta upya..ukimsamehe kumbuka atarudia tena hataweza kuacha maisha aloyazoea kabla na hao mashoga zake..take care bro!!!!!!!!
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Umejionea kwa macho yako mwenyewe! Moyo wako unasemaje?
    Mimi ningekuwa wewe ningefurahi maana nimejionea mwenyewe!
    Pamoja na kwamba unampenda na kumhudumia ni bora umuache kabla hajankuumiza zaidi na kukuambukiza magonjwa. Hakufai
     
  7. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Pole xana!Ni mara yangapi?Kama yakwanza msamehe!
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwanza pole na kuwa na ka-demu kamalayalaya
    pili nikufundishe kitu...watu siku hizi hawaomeshi bro utaliwa, unasomesha wengine twala kama kawa. na tena mshukuru mungu maana alikudanganya ni kaka zake maana wangegundua ni wewe wangekutoa manundu kila mahali........Pole sana maana siku hiyo jamaa walimega kama kawa na wewe akakudanganya na ukakubali? kuwa kiakili bwana acha umbumbumbu
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    utasamehe mara ngapi? temana nae wanawake wapo kibao siku hizi na walio na sifa zote.

    1. wakuoa
    2. wakutumia
    3. wakuzugia
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    huyo ni muongo kabisa, usimwamini kwa asilimia 100 hata kama utamsamehe... Kwa picha hiyo uliyoiona una hakika gani kuwa huwa analala nyumbani? Kwanza alikudanganya kuwa yupo home na keshalala, ingekuwa vipi machale yasingekucheza? Ungejua lini kama ana makaka wanaobusiana?
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Endelea kumlipia shule ili ajitegemee, si unajua ukielimisha mwanamke unaelimisha kijiji? of coz fanya hilo kama mfuko unatosha, hamna haja ya kujibanabana wakati ng'ombe anakamuliwa na wengine.
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa haraka haraka uyo ndie ule kidemu cha mizinga haja2lia huyo kaka muache 2 ahangaike na dunia ww songa mbele.
    haja2lia kbs kbs wala usisubir kuprove kwa mara ya 2. hakufai huyooo.
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu,Naamini ww ndio uliona situeshen zote,
    Ni kwa namna gani zimekuumiza au zilikuwaje ili kushawishika km ni kaka zake kweli au magumashi ww ndio unafaham,
    Thamani na uchungu wake kwako unaujua ww,na hata nafasi gani anayo moyon mwako mpaka sasa unaijua ww,

    Cha kukushauri usikilize moyo wako unataka nn,je uko tayari kufanya maamuzi ya kumwacha au unahisi unauwezo wa kumpa nafasi ya kujirekebisha na mkaendelea!
    Maadamu huna uhakika km anatoka nao au ni ameshawishika tu kutoka nao km ulivyoona na sio km kazini nakushauri mpe nafasi kwan km ni tabia yake atarudia tu.
    Na km unaamua kumwacha je ww ni msafi kiasi gani?na je unauhakika utakayempata atakuwaje?
    Nakushauri ongea naye kwanza sikiliza maelezo yake,fanyia uchunguzi hao watu aliokuwa nao,ndio ufanye maamuzi usikurupuke.
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaman ww aendelee kumlipia????? walahiii usiendelee im sure ulifanya ivyo kwa ajil ya viliinterest vyako ambavyo mwenzio anavichukulia poa wala mkache kwa kila ki2 uyoo. kuna wanawake wa kusaidiwa bt sio huyuu kbs.
    hiki ni kidemu cha mizinga 2.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Labda anapenda kwenda klabu na we hupendi.........ndo maana akajiendea mwenyewe!!!
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,007
    Trophy Points: 280
    kusoma hujui hata picha tu.................hivi hili nalo LINAHITAJI USHAURI????????
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mchumba hafumaniwi!!!!
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hakuna Mama Watoto Mtarajiwa hapo. Huyo ana watu wa aina yake anaotoka na ataoendelea kutoka nao kama ulivyojionea. Hata ukimweka ndani utaendela kuibiwa. Tafakari, Chukua Hatua.
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    napenda watu wanaoangalia mambo kwa upana wake kama wewe.

    Balaa lake isije ikawa huyo jamaa nae analipia ada na analipia pango. Hapo unafikiri umelipia pango, kumbe na huyo jamaa nae kalipia..isipokuwa za mshkaji zimeenda kwenye pedo na labda serengeti boy mwingine anayejituma sana, ambaye hawazi kuamka mapema kwenda kazini wala hawazi petrol wala chakula nyumbani.

    Damn!!
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    ....Pole sana Mkuu. Ingia mitini haraka sana kabla hujaadhirika zaidi. Ile ya kukwambia kwamba amelala ilikuwa kukutoa nje kiutu uzima lakini machale yakakucheza. Duh!
     
Loading...