Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kafanyia taifa makubwa kati ya awa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ta Kamugisha, Apr 10, 2012.

  1. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Dr remmy Ongara, Kanumba na Tx William Moshi? kwa upande wangu Dr remmy na Tx Moshi wamefanya makubwa kuliko Kanumba na wangefanyiwa kama Kanumba, maana sijaona cha ajabu alichofanya kuwazidi hawa jamaa! Serikali ina upendeleo! sijafuraishwa na ubaguzi wa Serikali. Remmy na Tx wametunga nyimbo nyingi za kufundisha na kuelimisha jamii ambazo zinasikilizwa na kila rika mpaka sasa, Je Kanumba kafanya nini mpaka Serikali kugharamia msiba wake na tena rais kuhairisha safari yake kisa Kanumba! kweli kuna mantiki? Tv zinashindwa kuonyesha matukio muhimu ya kitaifa na ya kujenga nchi, chakushangaza hata TBC wanakatisha bunge wanatuletea mazishi ya KANUMBA! kweli tanzania ni zaidi uijuavyo! Sipendi ifike atua niichukie Serikali. Ebu badilikeni jamani na fanyeni vitu vya Msingi, Watoto wanakaa chini, hospital hazina madawa, wafanyakazi wanalipwa mishahara midogo, umeme tabu hata kulipa IPTL ni shida then mnatumia Kodi za wananchi kuendeshea msiba wa KANUMBA! Au Serikali imelogwa? Bila marehem MZEE KIPARA nani angemjua KANUMBA. Mbona mzee kipara tena mwanzilishi wa maigizo hakufanyiwa hivyo?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hili ngoja waje wapenda bongo muvi watakujibu..
     
  3. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cheza na freemasonry wewe! Tanzania in zaidi ya uijuavvo!
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    serikali imeniboa mpaka basi! au ndo mambo ya freemasons at work?
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kanumba
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    lipi alilofanya? kumbaka under 18? hacha ufinyu wa mawazo
     
  7. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila fani ina kinara wake na anayechukuliwa kama shujaa, ukitaka kuitendea haki hoja yako mlinganishe marehemu na waigizaji walotangulia mbele ya haki. Kumlinganisha na wasanii wa fani nyingine mizani inagoma. Achilia mbali mapungufu ya kibidamu the guy deserve the name "the great" kwa tz. Nani zaidi yake?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Kanumba kafa na kidhibiti, kabinti under 18,
     
  9. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kuna waanzilishi wa hii sana na hawajazikwa ivyo! mzee jongo?
     
  10. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kwaiyo serikali inaharalisha? kwann wamfanyie ivyo vyote wakati kafa na kidhibiti? hapo ndo nama serikali n poyoyo! inaonyesha au inafundisha nn jamii? mheshimiwa na mama salma c ndo wanawatetea watoto wa shule? sasa wanaonyesha nn katika jamii!
     
  11. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    umewataja remmy na moshi kwa mtazamo wako lakin wapo wanaomuona kanumba kama shujaa. Ofcoz kwa upande wa umaarufu kwa jamii nzima kanumba ni zaid ya hao uliowataja anajulikana kwa lika zote lakin nenda kakaulize kanafunzi ka darasa la pili kama kanamfahamu tx moshi au dr. Remmy.
     
  12. N

    Neuton I. Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ndo nimeboreka kabisa, eti na tv ya taifa nayo inarusha matangazo ya msiba live. Jamani mi nshachoka na mambo ya hii nchi.
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mwanzoni nilitaka nilete uzi wenye maudhui haya lakini nikaogopa 'madongo' ya watu wa bongo movie!
     
  14. n

    nketi JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyie hamjui kuwa kikwete ni potezapoteza...anataka watu wasahau matatizo aliyoyasababisha kwa udhaifu wake kiuongozi. Anatafuta coverage mpya. Bado haamini kuwa watz hawadanganyiki kirahisi hivyo.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mtasema sana, lakini ndo keshapata state burial.

    Kila mtu anazaliwa na nyota yake, Dr. Remy na Tx William hawawezi safiria nyota ya Kanumba.

    Let the guy rest in peace!
     
  16. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Libera nos Domine
     
  17. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    mkuu una kitu moyoni, kimwage hapa tupate pa kuanzia
     
  18. G

    GENDAEKA Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia watu walivyokuwa wengi?serikali iliwatoa majumbani mwao?serikali imejitokeza baada ya kuona jinsi Marehemu alivyokubalika na watu kujitokeza kwa wingi kiasi kile!Na serikali isingejitokeza ingeonekana ina wendawazimu!KAMA ALIKUBALIKA,ALIKUBALIKA 2!
     
  19. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivyo vyanafunzi si ndo alikuwa anavibaka! Kidhibiti ubaoni!
     
  20. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Sikatai umaarufu, nataka kujua kalifanyia nini taifa mpa azikwe kitaifa?
     
Loading...