Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Huyu? Zawadi Nono kutolewa!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by LeopoldByongje, Nov 11, 2010.

  1. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani uchaguzi umeisha. Tunarejea kijiweni MTAA KWA MTAA

    Je unaweza kumtambua huyo mwenye miwani na grini vesiti ya Kijani??
    [​IMG]
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huyu ni Lau Masha...haya nipe Zawadi Nono yangu
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo ni Andrew Chenge!
     
  4. C

    Chamkoroma Senior Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mbunge wa Nyamagana wakujifanya anaweza zima moto wa peoples power, aa! hakuna uchaguzi tena nasubiri kuapishwa nakwambia hawatarudia tena muda mwingine,
    Fisadi kaumbuka atauona mjengo kwa mbali au awe mgeni wa RA& EL akiwapa madokezo ya kifisaidi aliyoficha.
    Asant Mungu wataumbuka hapa hapa
    duniani.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu si LAU huyu na Njaidi..huyu Njaidi si alikuwa na soo marekani imekuwaje?
     
  6. Double X

    Double X Senior Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni masha na dj bonny love
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Daudi Balali baada ya palstic surgery....hapa yupo mzalendo pub
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    HUYU NI lau Masha na bonny anamzomea anamwambia kiboko chako chadema
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :.....grini vesiti ya kijani?????????????????
    Whaaaaaaaat??????????????
    Swali halieleweki ni zawadi hiyo.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahaha haki umenichekesha kabla siku haijaisha :smile-big:
     
  11. C.K

    C.K JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    huyo l. masha, ndo zao na jk... eti ndo viongozi hao... bull sht!!!!!!!!!!!
     
Loading...