Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani hupenda zaidi kati ya Mke/me au msichana/mvulana??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Aug 7, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu niasaidieni katika mahusiano ya aina zote yaani upenzi hadi ndoa nani hupenda zaidi hasa ukifuatialia michango iliyopo humu Jf kuhusiana na kumegwa kabla ya ndoa? au ya Fidel kwanini mnapenda kudanganywa?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Jambo hili bana kwa mtizamo wangu linategemeana na hali iliyopo, and its less formal!

    Kuna wanaume wengine wanapenda hadi wanamwaga chozi!
    Kuna wengine wanapenda hadi wanahonga 70,000/= kwa wiki(kwa kimada, hiyo ni bajeti ya nywele pekee)!
    Kuna wanaume wengine wanaenda extreme kwa kujitundika!
    Wanaume wengine wanatoa magari na nyumba!
    Wengine wanaenda kutong##oza kwa mashati na magari ya kuazima!
    Wengine ndo kama hivyo, tunaenda na kwa miguu yetu!

    Hali kadhalika wanawake wanapenda bana!

    Mimi mwenyewe nilipata kupendwa na msichana (naamini hivyo), hadi nilipohamishwa kikazi mkoa mwingine naye akaamua kwenda kwa ndugu yake mkoa huohuo nilioenda (na hakuwa mke wangu, na sikuwa na kipato kikubwa)!

    Kwahiyo suala la kupenda ni complicated na linafuatana na mazingira.
    Japo kupenda kwa siku hizi kumeingiliwa sana na mambo ya fedha na vitu vizurivizuri.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    wewe wapenda mumeo? je mumeo anakupenda?
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    typical umbea at work..sasa akikujibu ndio wafaidikani? mwe!
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhh langu jicho
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Love demu Tz = Pesa!
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kupenda ni hulka binafsi. Haihusiani kwa vyoyote na umri au jinsia. Kuna watu wanajua kupenda and that's just the way it is.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Naam MwanaFalsafa1 kuna watu wanajua kupenda na wapo pia wanajua wanapokuwa wamependwa.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kupenda hakuna kanuni,hakuna cha mvulana wala msichana,mke wala mume!
    we ukishapata mtu unaemfeel,UTAPENDA TU!UTAKE USITAKE
     
  10. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I do no what the heck is dis! Hii si issue binafsi kadri m2 anavyofeel ndani yake.
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Huwezi kupima kwa kipimo kama cha tetemeko Richter..kipimajoto/thermometer..au cha mvua Raingauge..ujue kuwa kati ya mwanaume na mwanamke nani hupenda zaidi.
    Kuna watu wanajua kupenda sana na kupendwa vilevile.Kuna watu hawajui kabisa kupendwa japo wanapendwa kupindukia.Mwisho wa siku ni chemistry baina ya watu wawili wapendanao.
     
Loading...