Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani hajawahi kuumizwa!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tolowski, Jun 10, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi nilikuwa nasikiliza huu mwimbo mpya wa lady jd and Mr.Blue, nilishawahi kupenda!! Nyimbo hii ilinigusa sana and nikajiuliza kama kuna binadamu hapa tanzania/duniani above the age of 25 hajawahi kuumizwa na mpenzi/wapenzi wake!! Naamini hakuna mtu ambaye hajawahi kutendwa katika love!! Na kila mtu ana hadithi yake jinsi alivyoteswa/tendwa. Mimi mpenzi wangu alinikimbia/alinitenda nikiwa chuo mwaka wa kwanza mwaka 2008, nilipotafuta kisa nikagundua kuwa alitongozwa na jamaa ambaye alikuwa ameshamaliza chuo and alikuwa amepata kazi benki, so msichana kwa tamaa ya fedha akakubali akanitosa mwanafunzi, mbaya zaidi mimi ndio niliwakutanisha na kuwatambulisha!!ILINIUMA SANA HIYO ISHU!! Bahati nzuri/sijui kama ni bahati nzuri jamaa alimtosa! Now nipo chuo mwaka wa mwisho, next month namaliza yule msichana ananitafuta saaaanaa!! Anajua karibu nakula shavu! HIVI KUNA MTU ABOVE AGE 25 HAJAWAHI KUUMIZWA????/ WHAT IS YOUR STORY???
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.uwe makini katika kuchagua marafiki.
    2.kila mtu alishaumizwa saaaaaaaaaaaana tu.
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    no one
     
  4. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    There is one couple I know, they are about between 70-75 yrs old now.Mwanaume hajawahi kumuumiza mke wake hata siku moja toka amuoe.
    na huyo mwanamke alitafutiwa na wazazi wake. toka alivyokabidhiwa siku ya ndoa, mpaka leo hajawahi hata kumkonyeza mwanamke wa nje.
    kwahiyo huyo mwanamke aliyeolewa hajawahi kuumizwa, ila sijui kwa upande wa mwanamke kama alishawahi kumuumiza mume wake.
     
  5. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhh sidhani
     
  6. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila moja ana story nyingi sana ya maumivu ya mapenzi!Inauma na inaumiza sana!Ebu usinikumbushe kwanza!Ngoja nilie kidogo,then ntarudi baadaye
     
  7. SexaMicca

    SexaMicca Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAKUNA.
    Story nyingine ukielezwa hapa unaweza dhani ni movie
    acha kabisa
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    hata machangudoa na masista wanaumizwa mioyo
     
  9. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    looooooo it is so sady...........sina kumbukubu ya siku niliyopata afadhali aiseeeeeee yale matundu ya vidonda bado yapo na ndio sababu ya mm kutokuwa na mpenzi maalum, ila mungu anisaidie nimpate mpenzi nitakayemuoa na nikiweza kumpata atakayefunika kumbukumbu zile nafunga ukurasa wa mahusiano
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ongelea nafsi yako. Wengine hatuna rekodi iyo. Labda kuumiza
     
  11. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi babu yangu na bibi yangu hawajawahi kuumizana na wanazaidi ya miaka sabini.
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuumizwa kupo, hata mwl. Nyerere kuna kipindi fulani nae aliumizwa. Nadhani twaitaji kuwa makini ktk kufanya machaguzi ya wapenzi pia kuassess mwenendo wa tabia za wapenzi wetu. KUUMIZWA KTK MAPENZI NI DESTURI...
     
  13. next

    next JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    World's full of suprises. You only need to be focused and positive, make love part of ur life n not ur life. A girl i dated 4 five yrs, took her to college, was ****in with her classmate, now she is pregnant. I opted to move on.
     
  14. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    'inauma sana mpnz wangu ampenda sana rafiki yangu...mama yooo mama yoooo' au 'siwemaaaa,ucnipe mateso ya moyo..nlidhan nimepata mpnz wa kweliiii..kumbe nmepatkana na mambo ya ajabuu...' au 'nackitka sanaaaaa..ametoroshwa mpnz wangu..' au 'nafc yangu nlikupa ui2nze mpnz starehe za dunia zkakuchanganya,mapnz ukasalit na ukanikanaaa,dunia ikaniandama,kuwa nawe tena haitowezekana mpnz nshampata ambaye tunapendana majeraha makubwa yenye uadui moyoni mi nmeshamwachia Maulana' na nyimbo nyingine kibao ambazo znaongelea maumivu ya mapnz...zaid ndo mana Juliana alimsema,"maumiiivu ya mapenzi naogopa sana" maumivu haya yanaweza kukugeuza kichaa,hasa pale unayempenda kwa dhati akusalitpo huku ukishuhudia kwa popoo mbili zavuka mto...ni vgumu 2 stand again after bng hurt bt with God by our syd,we get da courage of going on with lyf....
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aisee umenikumbusha mbali kinoma.nilivyotoswa nilikunywa sana otherwise ningedata.ilikuwa kila nikilala namuota yeye na mshkaji aliyeniibia
     
  16. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana dr.chichi...shit happens.....
     
  17. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Nilipoumizwa revange yangu sitamani kutenda hivyo tena kwani mwenza wangu nusu ajiue - ilikuwa aibu ile mbaya. Wacha kabisa.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mmh! Pole sana. Wengine under 18 lakini washaumizwa.
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh!acha niwe mkweli tu,mi nilipoingia chuo mwaka wa 1,ARU,mpenzi wangu alijiunga chuo cha mzumbe.Ukweli ni kwamba huyu binti nilitokea kumpenda kupindukia lakini yeye ndo alianza kunitongoza nikaingia line,usicheke.Lakini mara baada ya kutenganishwa na vyuo,mapenzi yake yakawa bariidi,nikipiga simu yuko busy,nikituma sms anajibu after 2 days.Huku nalia kwa uchungu,nilimmwaga kabla yeye hajafikia hatua ya kunimwaga,lakini wanawake hawaeleweki,nilibadili mpaka namba ya simu,lakini ananifuatilia mpaka Facebook eti ooh shetani,tusahau yaliyopita turudiane,jamani!.
     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    mmmh..asilimia kubwa washawahi kuumizwa c unajua tna unampenda mtu ambaye ana akili yake,miongozo yake na preferences zake pia.
     
Loading...