Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani custodian wa taifa la Tanzania aka Tanganyika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, Jan 9, 2011.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    -Nani atasema enough is enough?Meremeta,BoT,Tanesco/IPTL/Dowans,Kiwira.

    -Nani atahakikisha kuwa 4 lives lost huko Arusha haitatokea tena?Kwa ajili ya peaceful demonstrations?????

    -Nani ataleta discipline katika govt,mahakama na bunge?

    -Nani ataleta morality ?


    Tunaelekea Unigeria!
     
Loading...