Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani bingwa kati ya madaktari hawa watatu?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Manywele., May 27, 2012.

  1. Manywele.

    Manywele. Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari bingwa kutoka tanzania,china na ujerumani walikutana kuelezea mafanikio ktk nchi zao. Akaanza daktari wa ujerumani akasema kwetu alizaliwa mtoto hana miguu tukamuwekea ya bandia na sasa ni mwanariadha maarufu na anamedani tatu za dhahabu, dr.kutoka china akasema kwetu alizaliwa mtoto hana mikono tukamuwekea ya bandia na sasa ni mcheza karate mkubwa. Ilipofika zamu ya dr. Kutoka tanzania yeye alianza kucheka na kusema kwa dharau Nyie wote hamjafanya kitu. sisi kwetu alizaliwa mtoto maeneo bagamoyo akiwa hana kichwa tukamuekea boga na sasa ndio raisi wa nchi fulani. Nani zaidi yao hapa wana jf?
     
  2. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Daaah! Hahahahahahahaaaa...

    Hv magamba huchungulia humu kweli?? Dk wa tz ni kiboko! JK akisoma hii lazima alie!
     
Loading...