Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani awaoe MASHOGA wa Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ground Zero, Nov 1, 2011.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha waziri mkuu wa Uingereza kutulazimisha tuwe mashoga kimenitia kichefuchefu. Hivi Cameroun anataka watanzania au waafrika wawe mashoga ili nani awaoe? Jamani hawa wazungu wametudharau kiasi kwamba wameona wanaweza kumuoa yeyote Afrika hata kama ni mwanaume? Pumbavu kabisa.

    Mimi najiuliza kama kweli Cameroun aliwaeleza viongozi wa Afrika akiwemo Kikwete, Je raisi wetu alilipokeaje, kwanza kitendo cha mwanaume mwenzako kukaapproach na kuanza kukushawishi ukubaliane na habari za kugongwa ni dharau kubwa, na pili kitendo cha wewe kukubali kusikiliza upumba​vu wa namna hii kinampa matumaini ya kwamba hata wewe unaweza kuja kuwa shoga kama sio shoga. Haya ndiyo madhara ya kujitembeza kwenye majukwaa ya kimataifa kama mwalimbwende tukihubiri umasikini wetu.

    Nawatahadharisha viongozi wetu hasa wale wanaopenda sana kuwatembelea hawa jamaa, wasishangae siku wakiombwa.....au kwa sababu sisi ni nchi ya kununuliwa mpaka suti ndio wanatufikiria kipumbavu hivi...sh..t
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona David Cameroon ameamua kushika masaburi ya waafrika kwa kupenda penda misaada.
    Chagueni moja mwendelee kutembeza bakuri kwao au mruhusu waje wawashikishe ukuta watoto wenu wa kiume.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ground Zero, anataka wewe uwaoe
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    mwenyekiti wa chama cha kijani sijui anasemaje kujitetea na ubaradhuli huu
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,147
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    hahahha nimecheka hadi basi ..hapa underlined inabidi aanze na masaburi ya huyo huyo anayependa kusaafiri safiri kuomba misaada.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo kwa jinsi tunavyo mjua atapitisha tu la sivyo itabidi apunguze kuzurura majuu.
    Lakini alisha sema mwenyekiti kuwa **^^+..Ukikubali kula kubali kuliwa..+^^**:cheer2:
     
  7. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Gaijin.. Wanaume wakiolewa wanawake watafanyaje?
     
  8. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hakika tunaishi katika kipindi cha siku za mwisho. Hii yote ni kazi ya shetani. Shetani anataka kuwashika watu wote waenende sawa sawa na ushetani wake. Umasikini wetu utatuponza, maana tutaburuzwa kufanya yale tusiyoyataka.

    Bado tunauwezo wa kujitegemea. Nchi yetu ni tajiri sana. Tufunguke tufanye kazi kwa bidii kwa maslahi ya wananchi. Kipindi cha kukumbatia viongozi wanaotupeleka na kutudidimiza kwenye umaskini kimekwisha. Watanzania tuamke sasa, bado hatujachelewa.

    Eeeee mungu, tuwezeshe watu wako!
     
  9. zululima

    zululima Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ground zero, pole ndugu yangu. hii miwatu lazima ifurahie kwamba sasa itaolewa hadharani na kupigiwa kiduku. Tena yawezekana ukoo wao wote was...... SHENZ TYPE.
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Haha!si ajabu tayari kashamaliza na siyo kuanza!jiulize kwanini kila kukicha yuko ng'ambo?
     
  11. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahaha mkuu umenifanya nicheke ... dah !kuna ukweli ndani yake
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo maanake viongozi wetu wanatia aibu kila siku misaada misaada alafu misaada yenyewe inawaneemesha wao sisi wanyonge tunaendelea kuwa maskini sasa wameamua kuja na gia ya kuwashika masaburi kwa ujinga wao watakubali wewe subiri
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ubatili mtupu, pumbavu zenu wa UK mnaopenda ushoga,
     
  14. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi kumbe hii ishu ni siriaz jamani.............mi nlidhani chai
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Huyo kamerun aanze yeye kushika ukuta
    asituletee ufirauni wake hapa!!!
     
  16. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama tumeshindwa kujitegemea na midhahabu yote hii, nadhani tumeumbwa kushika ukuta, baaaaasi!
     
  17. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo misaada wakae nayo na ushoga wao hukohuko.Sehemu za kutolea ma.vi mnataka ziwe halali kwa tendo la ndoa!Wa.se.nge wakubwa.Eti haki!Kulawiti au Kulawitiwa ni haki?Mnataka mtuharibie vijana we2 wawe wanatutingishia ma.tak.o mtaani.Mnawatafutia soko eeh?Kwa vle mnajua kuna viafrika vinapenda watasha?
     
  18. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CDM itisheni maandamano ya kulaani Uingereza kwa kutoa masharti yasiyokuwa ya kibinadamu.
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Naona hawa wazungu walikuwa wanagongwa mashuleni na wanataka kuhalalisha ujinga huu kwa pesa walizo nazo.
    Wakiwapenda mashoga wape uraia huko huko kwao
     
  20. S

    SIKUOGOPI Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna siku niliwahi kuandika Neno kamili kama Biblia ilivyoandika kwenye Kitabu cha 1 WAKORINTHO:Mlango wa 6: Mstali wa 9:Au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa Mungu? Msidanganyike; waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala wafiraji, wala walawiti,

    Hivyo neno Wafiraji ni Neno Halali na Kama JF ni zaidi ya BIBLIA sawa!
     
Loading...