Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani atukumbushe kiapo cha rais wa serikali ya umoja wa kitaifa zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mghaka, Nov 4, 2011.

  1. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama kiapo kile hakitaji uaminifu wake kwa katiba ya jamhuri ya muungano hapo ndipo makosa yanapo anzia, nakubaliana kiapo chake alichokiapa Dar ilikuwa ni kumdhalilisha hasa. Yeye kama Rais anakiapo kimoja tu na kiapo kile ni kuilinda katiba ya Zanzibar ambayo inatakiwa iitambue serikali ya muungano, hiki kiapo kinatoshereza kukidhi matakwa ya kutunza siri za baraza la mawaziri. wajumvi wa mambo ya utawala tujuzeni juu ya viapo viwili kwa mtu mmoja
     
Loading...