Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani atatuwakilisha Copenhagen?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Nov 26, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Jana Rais kaondoka JA aka the YARD kuwaona ma BREDRINS na nadhani keshafika TRINI...aka TRINIDAD & TOBEGO aka T&T ...KWENYE MKUTANO WA Commonwealth...BI MKUBWA aka LIZ of Windor naye keshaingia kule...sasa the question is in the wake of haya makelele kuwa mheshimiwa hapumziki je nani atakwenda Copenhagen on our behalf?

    Je safari hii Pinda atamwachia SHENI au itakuwaje?
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu ni mkutano kuhusu Mazingira, yako chini ya Shein, kwa maoni yangu, COP2 ni mkutano muhimu kuliko hata Chogum, kwa vile mzee ni mtu wa misele, atarudi na atakwenda pia.
    Tayari contingent kubwa la ujumbe wa vyama vya kiraia umejipanga kutia timu wakiwemo wanahabari 5 wakongwe toka kwenye tasnia ya habari za mazingira watatia timu.

    Waziri Burian na ujumbe wake mnene wamejipanga tayari na position paper ya Tanzania ili huko angalau tukohoe tusibaki watazamani.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280

    mhhh..
    Kwa hiyo wataenda kuzungumza for the sake ya kuzungumza
    nothin serious.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Something serious is coming out this time, si umeshasikia Mzee mzima Barak anatia timu kutia baraka zake? wanene wameshakubali kupunguza hizo emmission zao japo kidogo, its better than nothing kwa sababu jjamaa waligoma kabisa kusaini Kyoto Procal.

    Position paper ya Tanzania ni kama kukohoa tuu ili kusikika kumbe na huyu mtu yupo, hatuna lolote sana sana labda tutapiga chafya tuu na kusubiri kupangiwa, huku watambaji ni wenye msuli.
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    It would be intereting kuona hiyo manifest na taaluma za hilo kundi tulilolipeleka huko

    si ma PER DIEM hiyo...
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ataenda mwenyewe j.k
     
  7. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,769
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Wanatakiwa kwenda ni watoa maamuzi sio wataalamu pekee sasa J.K kutimba huko ni lazima pamoja na kuuza sura siunajua presidaa wa dunia atakuwa huko sasa nani atakubali kutoa shavu kwa wasaidizi wake katika kipindi hiki tete kuelekea uchaguzi 2010.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Kwa upande wa media the team is good, Daily News na Guardian wanapeleka the best in environment ni wakongwe. JET wameendesha shindano la makala bora za mazingira, the best 3 wamekuwa sponsored na Ubalozi wa Uingereza kwenda huko ili kuwajuza Wanzania kinachoendelea kwa angle ya Kitanzania.Ma per diem usipime! wengine hutafuta safari sio ili kuhudhuria mkutano, bali kupata per diem nene na akifika huko ni bussy madukani shooping, wakirudi ni masuitcases manene!.
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    huwaga hakosi, na lazima wajionyeshe tu
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kyoto Protocol
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    apparently Tanzania inapeleka ujumbe wa watu 100
     
Loading...