Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani atashinda kati ya hawa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kamaka, Jul 1, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba maoni yako kuhusu hawa: Shamsi vuai na dr.shein
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dr. Shein..........................he is an intelectual!
     
  3. Kibuja

    Kibuja JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 510
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atashinda Ghalib Bilal
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dr Shein lazima apite, ni mtu makini mchapa kazi, asiye fisadi, mwenye shule iliyonyooka na mawazo chanya.
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamani kwani wanayemtaka si ndo mshindi!!
    Tujuavyo hapa Dakitari ndo anayetakiwa kuachiwa mikoba!!!

    Kuna jipywa hapa kweli?
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmmmmmmmmm
     
  7. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    atashinda yule CCM ambaye ana sifa kuu zifuatazo...wadau tuongeze sifa nyingine
    1. si tishio kwa Mafisadi
    2.atakaye kuwa tayari kulinda maslahi ya Viongozi (vigogo)wanaomaliza muda wao
    3
     
  8. f

    fatakifataki Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    asante kaka hapa mtiani mtupu...... dr shein ni dr siye na kikwazo nadhani hata GPA yake ni yenye mvuto pale, kwanini ashindwe. hata mimi najiuliza kwa nini dr gharib bilali anapambana nae ingawa nae ni msomi lakini pana kitu hapa
     
  9. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tusubiri tuone
     
  10. M

    Mkandara Verified User

    #10
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yeyote aliyeandaliwa na system ya CCM bara ndiye mshindi!..
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Shamsi Vuai ndio anafaa sema inaonekana watashindwa kumburuza watakavyo kwahio watampa Dr Shein hili wafanye wanachotaka.
     
  12. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwenye nguvu kisiasa na rahisi kuchagulika ni Bilal ila katika system ya CCM Bara kuna wamtake ambae ni Shein.....Motto wa CCM sote tunaujua "USHINDI LAZIMA" so obvious Shein ataiongoza Zanzibar....................
     
  13. n

    nsami Senior Member

    #13
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Questt uko na mimi,

    Me naona hivyo ndivyo ilivyo na ndivyo itakavyokuwa.

    Ila mzee bilal anafaa sana na naona anakubalika na wazenji wengi kwa hiyo ana political capital atamudu mapambano.
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Dr. Shein hawezi kumshinda Seif kama uchaguzi utakuwa wa huru na haki; kiongozi toka CCM ambaye anaweza kuchuana na Seif ni Bilal kwani awali ya yote ni msomi na mzaliwa wa Unguja na si Pemba!! Shein hata kule kwao Pemba hawezi kumshinda Seif! Sasa kama CCM watamuengua Bilal kwa sababu ya Inferiority complex ya Kikwete basi wajue wanachimbia kisima!
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Heb eleza uzuri hoja yako!! kwani ukiwa msomi katika level ya DhD unaweza kuongoza?
     
Loading...