Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani atapata kura nyingi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 12, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapa Tanzania ikitokea ikatakiwa watoto wapige kura za siri kumchagua mzazi wanayempenda sana je kati ya baba na mama yupi atapata kura nyingi zaidi katika makundi yafutayo na ni kwanini unafikiri huyo ndiye atapata kura nyingi katika kundi hilo?

    Kundi No.1. WATOTO WENYE UMRI CHINI YA MIAKA 18
    Kundi No.2. WATOTO WENYE UMRI WA MIAKA 18 NA KUENDELEA

    Assumption: Kila familia ina wazazi wote wawili wakiwalea watoto wao
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mama hana mpinzani ktk hilo,lakini sema tu ni wazo la kufikirika azawise si swala zuri maana inaleta separtion ktk familia,naamini haito tokea na wala siombei itokee hivyo maana haijengi bali inabomoa.
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kura zote zitaharibika!, na zile amabazo hazitaharibika, basi itabidi zihesabiwe tena na tena na tena na tena..... maana hakutakuwa na mshindi!!
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mama ndio atapata nyingi,
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu gani? na katika kundi lipi?
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Katika kundi lipi??
     
Loading...