Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani atakua 'mkombozi" wetu 2015?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kidi kudi, Aug 29, 2012.

  1. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Nimejaribu kuangalia mwenendo wa serikali hii iliyoko madarakani kwa sasa kwa kusema ukweli, hali ya ule umoja na undugu ambao hapo awali ulikua mkubwa kwa asilimia kubwa umepungua kiasi cha kufanya tunadorora katika sekta mbalimbali.

    Swali ni je,2015 nani ataeweza kuiongoza nchii ambayo tayari watu tupo kimapande mapande,kama si pande la kidini basi la kisiasa na kama si pande la kifisadi basi la kizalendo, nani ataturejeshea umoja wetu kupitia viongozi wa vyama vyetu hivi vya siasa? 2015 kuna matumaini ya kupata Tanzania 1 au tutaendelea na giza lililopo?
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkombozi wako ni wewe mwenyewe. Ukisubiri kukombolewa utaishia kuwa mtumwa. Tumia uelewa wako vema, na 2015 utaweza kujikomboa.
     
  3. J

    Joblube JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kura yako itumie vizuri ndio mkombozi wako ukikubali kutumika umekwisha 2015
     
  4. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kura yako tu.......
     
  5. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Katiba itakayoruhusu serikali ya Mseto au Umoja wa Kitaifa. Si mnaona Zanzibar siku hizi? Hakuna mabomu wala cha mtu kuuwawa... Ubinafsi ndio unaotumaliza. Serikali itakuwa ya uwazi katika kujenga uchumi, si mnaona kule Kenya? Chadema ikishinda 2015 (mfano) CCM watakuwa wapinzani, wataendelea nao kufanya mikutano na maandamano yasiyokwisha, tuondoe wazo la kuwa itafifia kama KANU. CCM ni kitu nyingine bwana.
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dk slaa
     
  7. m

    malaka JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naungamkono. Kura yako tu!!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nauza kura yangu!
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida bindamu ni mbinafsi, ni muhimu kuwa na katiba bora tutakayoiheshimu na kuifuata bila kujali matabaka ya raia na viongozi.
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Ni kura yako tu, Ukimtaka fisadi lowasa toka CCM DHAIFU sawa, Ukimtaka Mnafiki S sitta toka CCM DHAIFU sawa, Ukimtaka Dhaif. B membe nduguye JK toka CCM DHAIFU sana Sawa.
    Mwisho ukimtaka Dr slaa wa ukweli, jamaa very bright toka CDM ni sawa pia
     
Loading...