Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani atakae niridhisha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Think, Aug 9, 2012.

  1. Think

    Think Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ktk mapenzi kitu kizuri ni kuridhishwa sex na umpendae ktk kila steji unayopitia na ukaenjoy. lkn siku hizi mambo ni tofauti sana unaweza kudhani watu wanafanya mazoezi kwa wenzao.

    nani atakae niridhisha ili nizidi kumpenda pale napomwona ktk sura yangu? ndo swali wengi wamekuwa wakijiuliza...

    tatizo nini siku hizi ktk mapenzi mbona weng hawaenjoy na mahusiano yanavunjika kila kukicha?
     
  2. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    tumia vibration machine ni kiboko na mwisho wa matatizo nyege zote zitakwisha.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    hii ni roho ya mpinga kristo.
     
  4. l

    lila Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ,,,vp ww mwanamke ama mwanaume?Hi hutokea hasa kwa wanawake nafikiri,,
     
  5. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hiyo ni wewe au unawasemea watu! maana si wengine tuna enjoy,kama ni wewe pole!
     
  6. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kama mtu hatosheki unafiki nini kifanyike? unataka akajiuze? si bora kutumia machine kuliko hayo mengine.
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukitaka kuridhishwa, utaridhika tu...! ni kujiendekeza!
     
  8. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mweee. mwenyewe na ridhika hadi nalia ka nungunungu
     
  9. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sorry, mtoa mada wewe ni jinsia gani?
    Siku hizi hakuna kufundwa/kufundika na vijana ni wavivu saana hawajitumi. Labda kama utahitaji msaaa kwenye tuta (ili uridhike) tunaomba anuani yako ..

     
  10. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi na utu uzima wako unamshauri binadamu atumie chombo cha umeme kwenye uke? je hilo ndilo suluhisho la kudumu? je unategemea akishaanza kujiridhisha kwa umeme, je kuna **** wowote utakaomridhisha duniani? Kabla ya kumshauri mwenzio njia ya kumpoteza na kumuharibia mahusiano yake moja kwa moja na aidha mme au boyfriend wake ni bora ufikirie madhara ya muda mfupi na muda mrefu kwa hicho unachoshauri. Na kama hauwezi kuona hayo madhara, ni busara kutochangia kuliko kuzidi kumuharibu mwenzio. Wakati mwingine kukaa kimya ni busara kuliko kusema jambo ambalo badala ya kujenga linabomoa, tena moja kwa moja.

    Badala ya kumshauri mtu akaonane na wanasaikolojia pamoja na namna gani wanaweza kufanya na partner wake, wewe unamwelekeza akafanya mapenzi na vyombo vinavyotumia umeme kwenye kiungo kilichoumbwa kwa ajili ya kiungo kingine kinachotumia damu na si umeme au betri. Muogope Mungu wako kama unaamini kwamba kuna Mungu.
     
  11. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ujue hiyo roho ya mpinga kristo imekuingia vizuri mpaka huamini in nature, Mungu vyote hivyo alivicntrol mkuu!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    bora wewe nungunungu.....mi kama kobe.....umewahi kumsikia kobe.....?
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hakuna aliyezaliwa akiwa anajua, kama hakuridhishi ni vyema ukamfundisha ukisema umwache kisa hakuridhishi utaacha wangapi?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Kuridhika ndio kufanyaje tena? Au mlimani UDSM?
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaa yaani Kobe huwa wanalia vibaya
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    ndo hiyo sasa.....
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante mchungaji!
     
  18. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ushauri wako mzuri lakini bado kizazi hiki cha giza akisiki ushauri wa wanasychlologia.
     
  19. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kujionea ladha tofauti.
     
  20. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kama ni muelewa atakuelewa kaka.
     
Loading...