Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ataisaidia Tumaini Univasity

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, May 4, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tukisema mnasema eti udini, lakini piteni jioni pale Tumaini University kampasi ya kurasini mjionee. Ni vurugu tubu Kwaya ya mazoezi zenye spika ziko juu, Maombi ya jioni nyimbo sauti juu. Bado watoto hawa wanailipa Tumaini University 2.5M/= kwa mwaka, Je, Uongozi wa chuo hiki hauoni umuhimu wa kuhamisha chuo ili hali pesa inapata? Au kwa kuwa siku hizi kila kitu ni ufisadi? Eloi wetu tuokoe.
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah! lakini mbon ahao wanafunzi wako kimya......yawezekana sio tatizo kwao!!11
     
  3. D

    Danniair JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usisahau ndugu yangu walipiga kelele maramoja wakafukuzwa shule. Naamini wanaogopa. Hivi kweli huu ni mradi wa kanisa? au kanisa ni kisingizio tu. Kwani elimu hapa Tz imekuzwa na taasisi za kidini iweje hii leo imechoka hivi? Nina wasiwasi na ufisadi.
     
Loading...