Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ataisaidia Tumaini Univasite?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Danniair, May 4, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani nani atasaidia wanafunzi ktk chuo kikuu cha Tumaini kampasi ya Kurasini? Tusikimbilie neno UDINI. Mazingira ya kusomea ni mabaya sana hasa jioni. Ni vurugu mechi, kuna kwaya ya kanisa vyombo juu, wanamaombi nao sauti juu. Lakini la ajabu ni kuwa wanafunzi wanalipa ada 2.5M/= kwa mwaka. Walipojaribu kujitetea kwa kuhainisha mazingira yao mabovu, haraka chuo kikafungwa. Serikali ipo na wakaguzi wapo, iweje wanaridhia mazingira kama hayo? Au ndo fasheni ya ufisadi? Eloi utusaidie
     
  2. mwanamara

    mwanamara Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    kupitia maandishi yako unajipambanua kuwa ni mwanatumaini hivyo nakupa pole kwa safari ndefu sana uliyonayo ya kujitambua binafsi na mazingira ya elimu ya bongo hususani hapo ulipo.
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maelezo zaidi
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kwanini ulipe zaidi? Hamia huku, hamia airtel
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,229
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Hao Tumaini wana matatizo sana kwenye suala la utawala woote ni wababaishaji sana na bahili hata kuajili malecturer hawataki
     
  6. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chuo cha Tumaini kweli kabisa ni wasanii sana, hata hao akina Lamwayi sijui wanafanya nini hapo. Yaani kimechuo chuo cha ajabu utafikiri siyo private institution. Kazi kwelui kweli
     
Loading...