Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Atacheka kwa FURAHA Uchaguzi wa Igunga 2/10/2011?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Esoterica, Sep 21, 2011.

  1. Esoterica

    Esoterica Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu Habari Zenyu Bana!!!!!!!!!!

    Poleni kwa majukumu ya kuijenga Tz mpya.

    Niko mbali sana na Igunga na sijui hali ya mambo kule Igunga na vitongoji vyake, mambo yanaendaje?

    Mliopo Igunga au karibu na huko ninaomba mtujuze hali ya mambo kwa sasa ili tujue/tupate picha ushindi unaelekea kambi ya nani?
    Je baada ya wana-CDM kupelekwa mahakamani Tbr na kurudi Igunga kwa mbwembwe, CUF kuongeza mapambano ya kulalamikia CCM na CDM, balozi mmoja kukamatwa na majina ya wapigakura na shahada zao, CCM kuwapeleka Igunga wakongwe kama Mzee Mangula, hali ya mambo ikoje?

    Nani mwaona atashinda?
     
Loading...