Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani atabisha kuwa yeye si used?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zipuwawa, Dec 25, 2010.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wana JF Merry x mass najua kila mmoja wetu leo amefurahia sana sikukuu na kwasasa umejipumzisha nyumbani ukitafakari mambo mengine na kuingoja siku ya Boxing Day iliufungue zawadi ulizoletewa.

    Turudi kwenye swala letu la used sasa, mimi naamini KITU CHOCHOTE KILE TUKITUMIA HUITWA USED NA HAPA HAKUNA UBISHI KWA SWALA HILO KIASI KWAMBA SIKU HIZI MTU AKITAKA KUNUNUA GARI, RADIO,SIMU,COMPUTER,PIKIPIKI NA VITU VINGINE LAZIMA ATAULIZA JE NI USED AU BRAND NEW?

    SWALI LANGU SASA KWETU SISI MARA NYINGI WANAUME WENGI NA WANAWAKE KABLA YA NDOA WATU HUANZA KUJIHUSISHA KWENYE MAPENZI HIVYOKUPELEKEA KUTUMIKA KABLA YA NDOA JE MWANAMKE NA MWAUME KABLA YA KUOLEWA KWANINI TUSIWE TUNAULIZANA KAMA NI USED KAMA TUNAVYOULIZA VITU VINGINE VILIVYOKWISHA TUMIKA?

    KWANINI LEO MWANAMKE AU MWANAUME ALIYETEMBEA AU KUFANYA MAPENZI KABLA YA KUOLEWA NAE ASIITWE USED?

    JE WEWE NI USED AU SI USED? NA KWANINI USIITWE USED WAKATI ULISHATUMIKA SANA TU?
     
  2. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Na nikijibu kuwa ni refurbrished je? Ww unaonaje..
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Litakuwa jibu lako tu hilo na itabidi niliheshimu
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    reconditioned je?
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe used tu huko ni kulemba tu
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa kuuliza kama hujanunua mkuu. Nawe ukiulizwa ujibu.
     
  7. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe huwa huulizi, mimi huwa nasema nipo used ila nafaa kwa matumizi ya nyumbani
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    i'm a free soul.
     
  9. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Lakini mbona msamiati huo umeshaanza kutumika mpaka kijijini kwetu. Umetumika kiasi ndo kuna determine kiasi cha ngombe za kuolea au kuolewa
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo hakuna makombo baba,hata kama used siku utakapoipata kwako itakuwa ni mpya tu.Kwani wewe hujawahi kumwambia jamaa yako kuwa leo nimepata girlfriend mpya?
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Used hutumika kwa vitu na si watu, mfano Tv used lakini huwezi kusema mtu used sentesi yako itakosa logic na hata kama ni kiswahili cha mtaa hakileti maana. Pili inaonekana wewe unataka kuwanyanyasa wanawake kwa logic yako kwa maana wao ni rahisi kumjua kama ameshawahi kufanya ngono kabla kwa sababu ya bikra kuliko wanaume!!! NI MTAZAMO TU
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa si kwamba nimewanyanyasa wanawake wewe ndio utakuwa umewanyanyapaa Wanawake kwanini mimi hapa nimesema jinsi zote hivyo kama hujasoma vizuri rudia tena plz.....Na hakuna matumizi ya kiswahili kwanini kitu kilichotumika kisiitwe Used? Mimi kama Mimi naweza Sema Ni Used kwani si mpya kwenye maswala ya mapenzi kutokana na kuchakachua sehemu tofauti
     
  13. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa heshima ya utu wetu hatuwezi kuitana used wala brand new mzee. Ndio maana tunaseha hakuna binadam kichaa ila kuna mgonjwa wa akili
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ha ha aha aha ah eti nafaha kwa matumizi ya nyumbani. Mimi najijua ni Used
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mabel sasa tutafute jina rasmi hapa kama mtu alishajihusisha mahusiano na mapenzi na wanawake au wanaume wengi tumuitaje? Kwani neno kama Malaya si zuri pia
     
  16. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu neno ni bikira tu hapa, unayo ama huna!
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mabel si sahihi nafikiri tuitane used tu kama tumetumika maana kama tunapeana utu wakati hatujitunzi haina maana kabisa
     
  18. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni wazo la ajabu kidogo.Inaelekea ndugu yangu materialism imeku-contrrol sana.Mwandamu ana a special place,you can't say he or she is used.After all you can't calculate a depreciation cost for a human being ili uweze kujua his/her real value after time t.
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wala si wazo la ajabu hata kidogo japo yaweza kuwa utani ambao unaukweli ndani yake
     
  20. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi sio used, ila nina a huge practical experience ya malavidavi.
     
Loading...