Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani angependa kutoka na mimi siku ya valentine?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, Feb 1, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Valentine ndio hiyoooo inakaribia lakini mpaka sasa sijajua nitatoka na nani. Mpenzi wangu wangu ambaye nilitegemea ndio nitatoka naye tumeshaachana kwa sababu yeye alinitenda. Sio siri wana JF tokea nizaliwe mpaka sasa na midevu yote hii sijawahi kusherehekea sikukuu ya Valentine's Day na wala sijui utamu wake. Natamani nimpate my valentine ambaye atanifundisha na kunionyesha nini maana ya valentine's Day. Will you be my valentine?
     
  2. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una gari?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana YM nenda pale IFM au CBE kaombe utapata tu..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ntakupa ofa ya helcopter na patina wako.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    mi nakushauri ubaki hivyo hivyo......
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Preta umefanya la maana sana kumshauri
    Aendelee kumwamini Mungu wake na valentine sio lazima mpenzi hata wazazi wako waonyeshe upendo wa hali ya juu siku hiyo
    Tatizo tumeichukulia Valentine kama siku ya kutoka na wapenzi wetu au kwenda out tuu na wapenzi wakati hata mwanzilishi wa siku hiyo hakumaanisha hayo
    Onyesha upendo wako kwa wale unaowapenda na kuwajali na sio lazima awe mpenzi wako
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    SIna gari. nina mkokoteni tu
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Niende kwa hao watu wa free service? Si watanimaliza tu mimi?
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Nitashukuru kwa hilo
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Kwa nini unasema hivyo? Kwani valentine's day ina shida gani?
     
  11. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    bas subiri wa level yako.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    haina shida......shida ni wewe ndio unataka kuianzisha.....
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
  14. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Njoo utatoka na mimi. Itakuwa siku ya Jumanne. Jioni tutaenda kanisani kuna semina ya Neno la Mungu inaendelea kule. Tukitoka tutaenda popote utakapopenda kwa diner na kubadilishana mawazo, , then tutatawanyika. Uko tayari?
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hii safi sana
    hata mimi ningependa sana kujiunga na wewe
    ni jambo la maan asana kufanya haya
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jidescribe jinsi ulivyo.. Si kila mtu anatumia picha za avatar..
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Valentines Day utatoka na nani jamani?
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kumbe ndo maana uliweka picha yako ili uuze kwa ajili ya VD? Na ulivyokuwa unaonekana kwenye picha nadhani utakuwa unatafuta mtu wa kukukamerunize siku hiyo ya VD.
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    TF mkuu upo
    mambo aise
    HAlafu naona wewe hapa unatafuta ugomvi na hilo neno la mwisho hapo ulilotumia
     
Loading...