Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anayepaswa kusema kuwa anapenda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dijly4, Jan 1, 2012.

  1. dijly4

    dijly4 Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajf, hivi kweli wanawake wa kiafrika wanapenda au ndo wanashawishiwa kupenda baada ya kutongozwa?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    ...Na wao wanapenda na huonyesha hivyo kwa maneno na vitendo pia.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani. . . wapi madaktari mtupe jibu la kitaalam!!
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Hapa sipo mahali pake umekoseakuweka hapa hii Thread yako

    Ingelikuwa ni Mimi ni Moderator Hii Thread ingefaa Ningeliweka kwenye jukwaala JF Chit-Chat

    Au jukwaa la

    Mahusiano, mapenzi, urafiki


    hapa sipo mahali pake
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio maana nikachangia nilivyochangia. Sijui mtoa mada kaona wapi connection kati ya mada yake na jukwaa hili.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wasanii hao sijapta kuona...wee tongoza ndio wanakuoenda.
    kwanza sio wanapenda wanjifunza kukupenda sasa wewe ulishaonaga wapi mapenzhi ya kujifunza
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hatuwapendi tunawadanganya danganya tu.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Gusa unate....
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani hawana moyo kama wanawake wangine?
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Shemeji na ile sentensi wanayosemaga kuwa wanaume wanapenda ila wanawake wanajifunza kupenda wakishapenda??ina ukweli wowote?
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapo wachache sana wanaojua maana ya kupenda
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ana kamba mguuni hivo msimvamie kihiivo
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Aliyependa anatakiwa kusema kapenda.
     
  14. h

    hayaka JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanapenda sawa na wanaume wanavyopenda.na tena siku hizi wanasema hakuna kuficha hisia tena.
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa kiafrica wana mapenzi ya kwel kuliko nadhan hapa dunian. wakipenda wamependa. wamekujakuchakachuliwa na mijanaume mikatili na kuifanya mioyo yao kuwa migumu abit. bt wen a woman loves she love 4 ril.
     
Loading...