Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Anayepaswa Kupiga Magoti Hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Feb 21, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Hata kama ni heshima ya pole kwa kufiwa lakini kwa umri alionao huyu babu alipaswa kweli kumpigia magoti huyu mama?
     
  2. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda hawezi kuinama akaamua kupiga magoti kurahisisha mambo
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndallo,

    Kwa makabila mengi ya Africa unapokwenda kwenye misiba lazima una-maintain heshima ya hali ya juu... Huwezi kumpa pole mfiwa ukiwa "upright" lazima una-bend au ukiweza unapiga magoti!
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Kwa kizazi hiki cha sayansi na teknologia bado hizi mila zinafuatwa kweli mkuu?
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Kwi kwiii Kwanza huyo mama ni nani? na Pia alifiwa na nani? na wana uhusiano gani na mheshimiwa? Ina maana anekuwa Quen Elizaberth kweli angemsujudia hivyo? Just thinkig aloud!

    In a serious note kwetu sisi wanaopiga magoti ni wanawake tu (except kanisani wanaume tunapiga magoti). Mwanaume hata awe na miaka 5 akamsalimia mtu aidha mwanamke au mwanaume halafu akapiga magoti under any circumstances, kama ni mtoto siku hiyo atachapwa na hata kaa asahau maishani.

    Lakini yapo makabila mengine nasikia wanaume wakisalimia wanapiga magoti! Kwetu hii ni aibu ya mwaka. Utaimbwa tarafa kama sio wilaya nzima.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    kama ni utamaduni wao mimi siingilii.
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nami nahitaji kumpigia magoti mke wa Balali.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Huyu mama ni mke wa aliyekua Raisi wa Zambia na ni marehemu Levy Mwanawasa!
     
  9. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni kwetu sisi .....lakini kwa wao inawezekana kabisa ni sahihi....lakini mmh mibaba ya kiswahili hii ukiona inakunyenyekea nyenyekea ujue mwisho wa usiku unaombwa unyumba!!!! mmmmmh unakuta mkurugenzi wako siku hiyo mmeenda safari eti unashuka kwenye gari ( mkiwa mji/nchi nyingne) anakufungulia mlango wa gari, mara anaoomba akusaidie kubeba pochi ....wakati bado unatafakari nini kimempata bosi unaona anaaanza kukumendea lol jinsia hii ngumu....
    Ni vigumu kusema tu ni heshima ukute kanatafuta maslahi haka ka babu kwa mama mwanawasa...natamani nione picha ya mandela alipokuwa akipma pole graca ukute yalikuwa haya haya
    mix with yours
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee sio bure ana lake jambo.........
     
Loading...