Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anayemjua kiongozi anayefaa?Je, ni wale wanaoongozwa au ni viongozi wenzake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Common man, Nov 25, 2011.

  1. C

    Common man Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni rais ameteua wakuu wa mikoa. Wengi wa walioteuliwa ni wale waliokuwa wabunge na kushindwa kuhifadhi viti vyao bungeni. Ndipo nilipopata swali kati ya rais na wananchi nani anamjua kiongozi anayefaa? Lingine ambalo linafanana na hili ni mtu ameshindwa kuchaguliwa na watu wa jimbo lake lakini raisi amemteua kuongoza watu kwenye mkoa wenye watu wengi zaidi ya wale waliomkataa.Hii inakuwa vipi?
     
Loading...