Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anayeizima taa ya Jerry Muro mwandishi mahiri wa habari

Discussion in 'Celebrities Forum' started by emmanuel1976, Jul 6, 2011.

  1. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF, tangu jana nimeanza kutafakari upya juu ya report za Jerry Muro na kukumbuka umahiri wake katika kutoa habari bila woga, huyu jamaa ni shujaa kama kina Ndimara Tigambwage and Said Kubenea na wengine wachache. Kuna haja ya JF tena kujadili juu ya nani anataka kuizima taa hii na kwa nini? Afunguliwe Mandela....afunguliwe Jerry Moro!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan taa yake imepunguzwa mwanga......si kuwa imezimwa,mgao ukiisha(kesi yake) atashyn
     
  3. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alimsaliti mengi,akaamua kukimbilia kwa magamba! But still na mkumbuka mwandishi wa habari mahili but Graduate wa BA.PA...!
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tz ukiwa mkweli ndiyo unachukiwa, namshauri afanye kazi nyingine aachane na hiyo kazi mbona ata-win tuuuu maana wamesham-demorolize hata akirudi na kuendelea itamshushia comfo
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila shaka hawa ni Magamba!
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anajimaliza mwenyewe anyway...... unapowanyooshea kidole wenzio wewe uwe msafi otherwise wanajua pa kukupatia tu kwakuwa wewe ni mwenzao.... Hii ndiofalsafa inayotushinda.
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tatizo anawaandika mafisadi kumbe na yeye ni fisadi namba moja
     
  8. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikua namuunga mkono hadi pale alipokamatwa na PINGU ambayo hakuna maelezo kwa nini alikua anamiliki pingu.

    Wasiwasi wangu isijekua baada ya kuonekana anawalipua walamba rushwa sasa na yeye akaanza kuitamani ..
     
  9. m

    mataka JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    hajamsaliti mwenyewe mengi hatak wa2 wasomi anaogopa malipo yao.jamaa alipoomba kwenda kusoma mengi akamkatalia jamaa akaenda bila ya ruksa ya mwajili wake. Mengi akamtangaza kwenye vyombo vyake vya habari kuwa anatafutwa na mwajili wake. Jamaa kidizain ndo akawa amejifukuzisha kazi
     
  10. m

    mataka JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    subiri kesi iishe ndo ujudge
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maskini Jerry Muro sifa pia zilimponza...
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Alijisaliti kwa kutanguliza pesa mbele
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Amezimwa na tamaa yake ya kutafuta utajiri kwa haraka. Alikwenda kutafuta hongo ikamtokea puani.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hakuna jibu hapa wote maneno tu..
     
  15. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Taa ya Jerry Muro imezimwa na ufisadi ambao kila Mtanzania mpenda haki anauchukia!
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kijana namkubali sana ila naumuombea pia kesi yake iishe aanze kazi kama kawa
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unataka nani afanye kazi hii mkuu. Wewe ni miongoni mwa wa TZ wengi waliofugwa na kutengenezwa misukule ya uoga. Hivi fikiria kama wasingekuwepo kina Dr. Slaa, Mtukufu Kubenea, hasa hao, tungekuwa wapi sasa!!!! Hoja yako ilitakiwa kumtia moyo na kumlinda Jerry dhidi ya Mbwamwitu wanaotaka kututengeneza Mazuzu ili aongeze changamoto.....
     
  18. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Utendaji kazi bora+utafutaji wa Maisha=F
    Tafuta F=
     
  19. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jerry Murro ni mwandishi mzuri japo hakujuwa alikokimbilia ndo kaingia mkwenye mdomo wa mamba mwenye magamba! Magamba ndo yanayommaliza.
     
  20. A

    Aine JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu kwanza futa hii kauli yako na uniombe radhi hapo kwenye red!

    Mimi naona muda unazidi kwenda na kesi haiishi, na wanafanya hivyo makusudi tuu ili akae tu bila kazi sasa kuliko kukaa tu ni better atafute kazi nyingine lakini si kwa maana ya uoga kama uilivyoelewa. Sioni sababu ya kuchelewa kwisha kwa kesi kama hii, sababu ni nini, upelelezi haujakamilika au nini na utakamilika lini wakati haki yake inazidi kupotea
     
Loading...