Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anayefaidi zaidi ya mwingine?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hKichaka, May 7, 2011.

  1. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nina swali wana JF hivi jamani mi najua kabisa umuhimu wa kula chakula cha jioni na hata usiku lakini swali langu je nani anayenufaika zaidi?kwa kuwa mmoja anaandaa wanapika wote lakini mmoja anatapika mwingine anakula hata matapihi ya mwenzake naombeni jibu.
     
  2. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    age yako tafadhwali...:evil:
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    acha mambo ya kitoto, ala!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    atakuwa umri wa balehe.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    labda ujaribu vyote....
    ili ujue.......
     
  6. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    WEWE MTOTO hKichaka ACHA KUWEKA THREAD AMBAZO HAZINA MAARIFA...unataka kupigwa BAN?
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    hebu jaribu nawe kuingiziwa then utapata jibu...............
     
  8. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    balaa! Nadhani ni rahisi kujua umri wake. Haya maswali zamani yalikuwa yanaulizwa na watoto wa form two. Siku hizi yanaulizwa na watoto wa darasa la sita. Watoto walio darasa la sita kama alianza darasa la kwanza akikwa na miaka saba leo hii atakuwa na miaka mingapi?
     
  9. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Hahahaaaa nafwa kwa kicheko mie...
     
  10. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Draw ngoma
     
  11. vena

    vena JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie hata sielewi
     
  12. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja niende chumbani mie
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Are you trying to prove something ??? Au ndo moja ya majaribio kuona members ni GT to what extent .....
     
  14. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    kama ni Ke ataweza kutapika? Msameheni bure ni mtoto!
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Soma wewe cha kuingilia ya wakubwa
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tumeingiliwa kweli!!!
     
  17. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nenda mombasa kwa ajili ya practicals,usitake kusimuliwa kila kitu sawa mdogo wangu?
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Code:
    Mimi nina swali wana JF hivi jamani mi najua kabisa umuhimu wa kula  chakula cha jioni na hata usiku lakini swali langu je nani anayenufaika  zaidi?kwa kuwa mmoja anaandaa wanapika wote lakini mmoja anatapika  mwingine anakula hata matapihi ya mwenzake naombeni jibu.
    hili swali halina majibu labda ukawaulize wale hermaphrodites ambao wana jinsia zote mbili...............na hata ukifahamu itakusaidia nini.........au unataka kubadilisha jinsia ili uwe ni yule anayefaidi zaidi????

    I'm curious too......................
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    LY la saba c
     
  20. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikajivue gamba mie
     
Loading...