Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaweza nifundisha php na java jamani ningependa kujua hii kitu via kitaa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by elmagnifico, Aug 19, 2011.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    Jaman wadau mimi natafta mtu wa kunifundisha php na java kwa malipo ya kimaskini. Naomba aliye tayari plz anijibu
     
  2. Moseley

    Moseley Senior Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unaishi mkoa gani?
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    Niko dar lakini nasoma udom so now niko likzo
     
  4. Moseley

    Moseley Senior Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wish cud help niko Asia kwa sasa, but naweza nikakusaidia kukulink kwenye aina ya vitabu vya kusoma... Ingawa sina hakika kama vinapatikana hapo Bongo.. Ila kama utakua unavihitaji sana.. We ni PM ntakupatia details zaidi
     
  5. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    Nipe kaka, but nimetry soma some details via net naona nashndwa elewa naoma mambo kama strings sijui wat n mm sijui anythng about programing language
     
  6. Moseley

    Moseley Senior Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unafanya course gani hapo UDOM?
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    Uchumi na takwimu kaka
     
  8. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Udom unasoma kozi gani?
     
  9. Moseley

    Moseley Senior Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh, Kwa nn unataka ufahamu PHP & Java?
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    unashidwa kuelewa sababu moja au zote kati ya hizi
    • unaruka hatua hujaanza na basic
    • Una haraka ya kuelewa
    • una mambo mengne mengi
    Kama hata mambo kama string sijui what huelewi kabla ya kuanza na php au java kwanza pata concept nzima ya programming na programming logic in general

    Kuna kitabu kizuri kinaitwa Let us C mwandishi Yashwant Kanetkar. ingawa ni kitabu cha prgram ya C ukikikosma utalewa na kupata concept ya program uatalewa mambo muhimu na mtumizi ya vitu kama
    • data types , constants and variables
    • declaration
    • Program control structures kama decision (eg IF statement ), loop (eg FOR satement ) and CASE
    • Funtion and pointers - eg utaelewa creating and calling functions
    • Arrays and structures
    • Strings
    Ukishalewa basic ya hayo mambo utajifunza programming language yeyote kirahisi. unaweza usiwe mtaalam lakini utaelewa. Binafsi si programmer but naweza kuelewa na kuelezea nini porgrm inafanya au kelezea kila line of program.


    NB.

    Simaniishi uanze kusoma C ila ukisoma hicho kitabu kitakupa mwanga na base nzuri what is prgramming logic no mater wich language utayoamua kufuata. Tofauti ya java, php ,etc ni matumizi ya sytanx but logic ya program zote ni ile ile. Au tafuta kitabu chochte cha introduction to programming.

    But kama una haraka ya kujua na una bandwidth na ya kutosha fuatilia au download kutoka yutube lecturse za Standfod university kuhusu programming mtehodolgy. Jamaa anatumia java na kuna lecture zaidi ya 28. kila moja ni dk kama 50.

    This is best programming lecturer I refer every programming student.
    Onja lecturer 2
    1


    II


    Ukihitaji kitabu cha let us C nijulishe nitauwekea hapa lakini kina page zaidi ya 700. But mm huwa natafuta video tutorial alafu nasoma kitabu pale napokuwa sijaelewa.

    Good luck
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    Ofcoz mosley napenda cku moja nije kutengeneza website ya ukweli na pia napenda nije kuwa developer wa applications za cm
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    Daah kaka tnx ntazidwnload nichek kaka
     
  13. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukihitaji kitabu cha let us C nijulishe nitauwekea hapa lakini kina page zaidi ya 700. But mm huwa natafuta video tutorial alafu nasoma kitabu pale napokuwa sijaelewakaka ukukiweka hapoa itakuwa vizuri zaidi,utatusaidia wendi!
     
  14. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukihitaji kitabu cha let us C nijulishe nitauwekea hapa lakini kina page zaidi ya 700. But mm huwa natafuta video tutorial alafu nasoma kitabu pale napokuwa sijaelewakaka ukituwekea hapa itakuwa vizuri sana,itatufaa wengi
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    haya hicho. Just unzip the file . Kitabu kipo katika pdf format
     

    Attached Files:

  16. Moseley

    Moseley Senior Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kitabu hiki ni kizuri sana.. Nimekitumia hiki nikiwa first year.. Jamaa katumia approach nzuri sana katika ku kipresent..
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mimi sikubahatika a kufundihswa kwa kitabu hiki labda ndio maana nilishia kupass tu programming bila kuwa best lakini baadae nilkitumia hiki kitabu nikiwa nimeshamliza masomo nilianza kupenda programming. Na kimenisaidia sana. Japo si mtaalam sana but..........

    Je umemuona huyo lecturer muhindi wa standforf kila mwanfuzni akiuliza swali anapewa pipi.? Kuna style za ufunidshaji hata ukiwa na mtindio wa ubongo by default unakuwa na C teh teh teh teh teh.
     
  18. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    huwa napenda sana unavooanisha mambo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Moseley

    Moseley Senior Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli nimetokea kuipenda Programming sana, na nashukuru kwa stage niliyofikia.. Ingawa naweza nikawa nafanya kazi katika maeneo mengine ya IT, but Programming ntakua naifanyia kazi binafsi maisha yangu yote.. I love Programming...
     
  20. HT

    HT JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama tutakubaliana kunilipa muda wangu naweza kuangalia uwezekano. Lakini huwa napenda mwanafunzi wangu ajue basics then intermediate na mwisho advanced concepts. Sasa gharama ya muda na hizo pesa za kimaskini unazosema sijui ndio ngapi. Maana itabidi niache mambo yangu kadhaa nikufundishe...
     
Loading...