Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaweza nifanya nikamsahau charminglady?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Sep 11, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unatafuta ugoni wewe hujui ni mke wa @c6
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Maskin wns mpaka unatia huruma
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo mkuu sitakushauri,nachofikiria mimi ni kubuni njia ya kuvunja hiyo ndoa ili tuwe na mtu huru kabla ya kupanga upya mashambulizi,nasema hivyo kwa kuwa najua nini maana ya kupenda
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Kwa ugonjwa huu inabidi ukatibiwe nje ya nchi.
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah!...mi napenda majembe kama wewe ningepata majembe kama matano humu mambo yangekua shwari
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ntaendaje nje kutibiwa wakati tiba ni CL?WE advocate vip bhana?...emu mwambie ninavyoteseka
     
  8. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dah me nasema hakuna km Cl ni yeye tu wns.. Me nina nia thabiti kabisa ya kukusaidia
     
  9. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ila me kinachonitia mashaka Cl kakolea kwa c6 sidhani kama kuna nafasi..
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    pole blaza, ndo maisha, sio kila unachokitaka lazima ukipate
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ama kweli maadui ni wengi kuliko marafiki
     
Loading...