Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anawafahamu wauza mgari hawa?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bank, Sep 29, 2011.

  1. bank

    bank Senior Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    duh. ni kama tulikuwa wote leo mkuu...nimekuwa nikiangaika kuwafatilia leo hii bila mafanikio isipokuwa jambo moja ambalo sikuweza lielewa katika website yao. Si lingine bali ni swala zima la bei zao walizo bandika, kuna ambazo wameandika duty paid,na duty not paid na nyingine hawakuandika kabisa,. Sijui japo naamini tutapata jibu,humu tuko wengi, hapata kosa neno
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ndio janja ya kutangaza link zenu humu JF,ndio ule mtindo wa kuuliza kitu na kujijibu kwa ID nyingine.hakuna moderator awe anazuia hizi thread?!!
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa Cheki wanatia shaka, hakuna bei kama hizo Tanzania!
     
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    I have just gone through the website. hakika iko poa sana.

    lakini mbona hakuna hata contacts? I would really like to visit them. naona wanauza magari used Tanzania na Used japan.

    I gues hizi bei zao haziko updated na current market price after changes on taxations
     
  6. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Cha ajabu ni kwamba ukijaribu kum contact seller unachoambulia ni outomated email yenye maelezo kama haya tu kwisha Safe Buying & Selling - Cheki Tanzania cheki.co.tz - Buy Used Cars, Buy New Cars, Sell a Car, Find a Car Dealer and Dealerships in Tanzania
     
  7. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  8. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimwenyewe ni mdau wa iyo site ila inatia moyo sana ukiangalia na wewe unaweza miliki gari ila minazani hao jamaa ni wezi hata gari wanazotangaza za hapa bongo hakuna jina wala contact za muuzaji.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Minaona kama wako juu tu kwa bei,
    Othrwise labda sijaelewa bei zinahisisha nin,
    Haiwezekani gari kama Vitz iwe 7mil halafu hapo Duty not paid then unasema ni bei rahisi
     
  10. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama umewahi kuagiza gari you will tell me kwamba wako cheap sana
     
  11. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mimi niliwalisiliana nao, kuna sehemu imeandikwa contact seller,ukibofya pale ndo kuna sehemu unatakiwa kuandika email yako na namba yako ya simu,then seller atakupigia,mm walinipigia kweli ila sikununua gari kwao. sio wabaya wanajitahidi.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    nikuuzie markII yangu
     
  13. p

    peter mashaka Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sh ngapi? ya mwaka gani? fuel consumption? km?
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani hangaikeni kooooooooooooote msije mkaagiza gari kutoka hii kampuni tafadhali: <a href="http://www.41export.com" target="_blank">Impreza Used Cars 41export.com</a>. Jamaa huyu ni tapeli mkubwa, wengi wamelizwa na hii kampuni ya kijapani. Sasa hivi anawatumia watanzania walioko huko japan ili ku win confidence ya watanzania wanaoagiza kutokea huku Bongo, ukishatuma hela hakujibu tena inakuwa ndo imetoka hiyo. Mie nimelizwa dola 2,900 na hii kampuni sina hamu wakuu.
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Nliagiza Mazda Demio ya Mwaka 2002 last two months,
    Mpaka kufika hapa na kila kitu ilinigharimu 6.6mil
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    06550008009 tutawasiliana.
     
  17. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    teh teh teh
     
  18. l

    luckman JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    wezi hao, hiyo bei ni danganya toto, watu wanalia shauri yenu!
     
  19. bank

    bank Senior Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NASHUKURU KWA MICHANGO YENU wote.Maana sasa nimeamua nitafute hela za kutosha niingie yadi za hapa kwetu maana hela nyingine za kuokoteza
    ukitapeliwa da.
     
  20. J

    Json Swag Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toyota cami
     
Loading...