Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anawafahamu hlssf?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kdany, Oct 28, 2012.

  1. k

    kdany Senior Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakuu heshima kwenu,kuna hii NGO inaitwa HIGHER LEARNING STUDENT SUPPORTING FUND wanajitangaza kuwa wanatoa mikopo kwa elimu ya juu,kuna mtu ambae amekwisha nufaika na mikopo yao?au ni wajanja flani.natangulza shukrani.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Matapeli hao.
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    eh siwajui hawa watu
    hebu tafuta taarifa zao zote uzitupie hapa inawezekana kampuni ya mtoto wa kigogo hii tena!!
     
  4. G

    Ginner JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    fungua website yao..........wameandika majina kadha wa kadha ya watu waliopata mikopo kwa mwaka huu japo ninashaka kidogo kama majina walioyatoa sio ya kubuni
     
  5. k

    kdany Senior Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inaweza ikawa deci hii wakuu,nme download form zao bt na mashaka nao.afu pale juu ya form wameandika LOCAL UNDERGRADUATE FORM FOR LOAN km ckosei.
     
Loading...