Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anatoa vibali vya kupiga picha kwenye lecture

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mphamvu, Nov 24, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Naona huu utaratibu umekuwa sugu hapa State University, leo Prof. Kihore anafanya muhadhara hapa Yombo 5, amekuja na mzungu wake, anafanya video shooting. Napata mkanganyiko kidogo, Profesa hajaomba ridhaa yetu ili apige picha., na mchakato unaendelea pasi na wasi.
    Naombeni mwongozo wenu wadau...
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    State University ya wapi, na huyo Profesa Kihore ni nani. Hata hivyo angalia tena makaratasi uliyosaini wakati unaingia hao State University. Vyuo vingine vina utaratibu wa kuchukua video wakati waalimu wanafundisha ilivideo hizo zitumike katika kutuoa mafunzoa kwa waalimu kuboresha mbinu zao za kufundisha.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    State University ya Tanganyika i.e UDSM. Prof Kihore ni mwalimu wa Kiswahili hapa...
    Huo utaratibu sidhani kama upo katika chuo hiki, ni mgeni kabisa. And much painful ni kuwa cameraman alikuwa mzungu...
     
  4. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    unasoma mwaka wa ngapi wewe
     
  5. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pamoja na kwamba namheshimu sana Prof. Kihore, nina mashaka sana na wazungu maana wenzetu hao mra nyingi hawana jema utashangaa mzungu anarudi kwao na hizo picha zinatumika kukusanya michango kuisaidia UDSM alaisifike kama ilivyokua inafanyika huko Dafur, Sudan. Hivyo basi siku nyingine ukiona jambo kama hilo ukiwa kama mzalendo halisi mfuate aliyekuja naye umwambie kwa utaratibu tu kuwa anahitaji ridhaa yenu kwanza na pili kama huyo bwana yuko mwenyewe haraka piga simu au ukaripoti kwa auxiliary police maana hiyo hairuhusiwi bila kibali kutoka utawala.
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine bana....hata kuchangia inakuwa ngumu!
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mwaka wa 2.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    natamani ningehoji, ila unaufahamu ustaarabu wa kuigiza hapa UD, ukihoji wewe ndo unaonekana hauko civilized.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    simple. PIGA KIMYA!
     
  10. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi napita tu!
     
  11. Donkey

    Donkey JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Kupiga picha Africa ni Kitu cha ajabu sana, kwanini we unaogopa kupigwa picha. unatatizo gani, America au Ulaya watu wanapiga picha popote
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sio bila ridhaa ya mhusika. Hata kwenye matukio makubwa waandishi huvaa vitambulisho vilivyoandikwa 'PRESS' na vijambakoti maalum, rahisi kuwatambua. Ati picha kokote?
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    safari njema, ingawa ingependeza utie neno kidogo.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Miafrika ndivyo ilivyo..by NN
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwanini hamkuhoji hapo hapo?. Yeye kuw Prof hakukuzuii wewe kuuliza yale unayohisi ni haki yako kuyajua.
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    majungu hayo? Funguka mwarabu...
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Watu walifanya ka-protest kadogo, ila kombe likafunikwa mwanaharamu akapita!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    we umesema nije nikuvike gauni kumbe hujagraduate!
     
  19. data

    data JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,607
    Trophy Points: 280
    n thats whats up...
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ai jamani Husninyo, nilikuwa nachukua Kisetifiketi cha Tourism & Tour Guiding pale...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...