Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anatakiwa kushiriki SHIMIWI?

Discussion in 'Sports' started by Mapozeo, Sep 22, 2012.

  1. M

    Mapozeo New Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam kwenu wana JF. Kuna hili shirikisho la michezo la wizara kwa kifupi SHIMIWI ambayo mashindano ya michezo kutoka katika wizara mbalimbali za serikali yanategemea kufunguliwa rasmi hapo kesho mjini Morogoro mgeni rasmi akiwa Waziri wa habari utamaduni na michezo. Chakushangaza sana, 98% ya washiriki wa mashindano hayo ni watumishi wakada ya chini wakiwemo wahudumu wa ofisi, messengers, madreva, walinzi na vibarua wa muda mfupi. Nijuavyo mimi, kushiriki michezo ni moja wapo ya kuuweka mwili wako fit na kukwepa matatizo mbali mbali hasa ya kiafya. Sasa kwa nini washiriki wa kada ya juu wakiwemo mawaziri, wakurugenzi na makamishina wasishiriki hata kama ni michezo michache tu? Ingekuwa ni USA tungetegemea watu wazito kama hao angalau wachache wao wakishiriki. Nasikia hata hao 2% ya washiriki waliokanyaga vidato baadhi ya Wizara kama vile mambo ya ndani na nyinginezo wanawalipa posho ya chini yaani 45,000/= sawa na ya hilo kundi la kwanza kama vile wasomi hawatakiwi kushiriki na wakishiriki wajishushe vidato. Sababu waliyopewa na viongozi ni eti pesa hazitoshi na wanaweka akiba kwa ajili ya michezo ya Mei Mosi. Kwangu mimi hii haiingii akilini kabisa. Kama kuna kuna mwana JF mwenye uelewa wa SHIMIWI please, nieleweshe!!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sifa za ushiriki shimiwi
    1.uwe mwanamke mwenye m.a.ta.ko makubwa
    2.mwepesi kukubaki kutoa ngono
    3.usipende mamvo ya kutimia condom
    4.uwe tayari kuhonga kamati inauokupendekesha ushiriki aidha pesa au ngono
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Yaani hao washiriki wakiona post yako watakuloga ugeuke mpira wa rugby! Shimiwi is a big business, a serious person hawezi kupata chance ya kushiriki. Ina majungu kuliko uchaguzi wa Yanga. Pole kwa kukosa chance kaka
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    JF is never boring sosi TB maana mtu wakikuudhi tu unaanzisha uzi kupunguza machungu..

    JF iendelee milele..
     
  5. M

    Mapozeo New Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya makario na wanaume wataonyesha nini?
     
  6. M

    Mapozeo New Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafkri wengine wataifurahia hasa wale waliopata mshiko chini ya kiwango chao.
     
  7. M

    Mapozeo New Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si swala la kupunguza machungu, ni swala la kutaka uelewa zaidi maana nina imani kuna wana JF wanaoelewa A-Z yake.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Wewe hujapata kabisa?
     
Loading...