Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anatakiwa aende JKT???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Sep 27, 2009.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Wakuu poleni na shughuli...kuna tetesi nimezipata kuwa jkt imerudishwa tena ..kama ni kweli walengwa watakuwa ni kina nani?yaani hapa nataka kujua walengwa ..wanaomaliza form six?au chuo kikuu?
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    chuo kikuu, na ajira zitakua zinapitia huko huko JKT.
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    walengwa ni form six watakaoanza na zoezi hili ni wale watakao maliza mwezi wa pili mwakani
     
Loading...