Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anatabiriwa kushika nafasi ya Waziri Mkuu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by africanus, Feb 8, 2008.

  1. a

    africanus New Member

    #1
    Feb 8, 2008
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida yetu kutabiri nani anashika uongozi pindi mabadiliko yanapotokea, sasa tabirini nani atashika nafasi Waziri Mkuu, toa majina matatu na utaje vigezo/sifa zitakazofanya mtu huyo ashike wadhifa huo.

    africanus
     
Loading...