Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anasema wanaume ni adimu na wachache?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maty, Sep 20, 2010.

  1. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna huu msemo kwamba wanaume ni wachache wanawake wengi. Huo sio ukweli kabisa wanaume wako wengi sana ila wale wenye vigezo na wanaofaa ndio wachache. Nakaribisha mashambulizi
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na mie nikickiaga huo usemi nashangaaga sana, ndio unawafanya wadada wanag'ang'ania mahali kama kupe, kashaona tatizo la mtu lakini atakazania tu kuwa nae kwa maneno kwamba wanaume adimu...mbona mie nawaona wapo kibao sema kama ulivyosema vigezo ndio adimu lakini sio wanaume adimu.
     
  3. k

    kiuno Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenye hela na wenye kutimiza mahitaji yote ya mwanamke ndio wachache, lakini hohe hae wamejaa kibao, ndio maana wanawake wengi wanagombea padeshee hawagombei shamba boy, sasa piga hesabu hapa mjini mapedeshee ni wangapi?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Mbona hata wanawake wenye vigezo ni adimu pia.....ila wenye kuongea kama vile wao ni malaika wamejaa kibao.
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Talk sense with quotes and statistics sio umeamua kubwata tu kwasababu huna cha kujadili. Kama huna cha kusema nyamaza angalia wenzako wanasema nini! Tupe data statistics mfano sensa ya 2002 wanawake TZ wapo asilimia 5 wanaume 95 n.k n.k sio unatoa maelezo yasiyokamilika alaaah Watu wengine bwana!!
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Kuna baadhi ya nchi kutokana na vita wanaume ni wachache. Wengi wao walikufa vitani.
    2. Sina uhakika sana,ila kwa mujibu wa sensa iliyopita wanawake wamezidi kidogo kiidadi
    3.SASA kwa mtazamo wa kimapezi inategemea una mtazamo gani,kwa mtazamo wako waweza sema hakuna wakati tupo tumejaa
    4.Kwa taarifa yako wapo wanaume wengi tu HAWANA WAPENZI.
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    eeeeeeeh kweli wewe ni SOKOMOKO.
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaelekea wewe ndio wale wanaume wasiokuwa na vigezo mwanaume suruali. Kwani umelazimishwa kusoma na kuchangia au wewe ndio unabwata tu

     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanaogopa kuzalishwa watoto wengi! Starehe ya maskini mkewe!
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli kabisa ila huu msemo wa kuwa wanawake ni wengi na wanaume wengi ndio unaonitatiza ingesemekana tu wanaume wenye vigezo ni wachache na wanawake pia. Lakini utakuta mtu ananza kusema ooh ili wanaume wawatoshe wanawake kila mwanaume lazima awe na wanawake watano hadi sita hilo sikubaliani nalo kwani hata mwanamke kama una ubavu unaweza ukawa nao hata hao watano au sita
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    watu mna maneno humu jamani....lol
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Mbona kuna wanawake wengi tu wenye mabwana zaidi ya mmoja. Wewe mwenzangu kwani unaishi wapi? Tofauti tu ni kwamba wanawake huwaga hawafanyi kwa uwazi kama ilivyo wanaume. Lakini ubavu wa kuwa na wanaume wengi wanao sana na wanafanya sana. Huko maofisini ndio usiseme. Tunayoshuhudia ni mengi na ya kusikitisha sana.

    Halafu jioni ikifika wanarudi kwa waume zao kama vile hakuna kibaya walichokifanya na ikifika jumapili (kwa wakristo) wanaenda kanisani kama kawa....

    Na hii teknolojia ndio kabisaa imerahisisha mambo. Mtu unakuta ana simu zaidi ya moja, ana facebook, ana wayn.com, ana sijui twitter, hi-5, yupo JF na ana marafiki kibao anao chat nao na kutumiana PM, yuko kwenye yahoo messenger, yuko kwenye msn hotmail messenger.....hahahahaaaa...mweeeeee.....ukifikiria sana utadata bure

    Yaani full usaniii kwa kwenda mbele...
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ki vipi ma mkubwa?
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The same applies to women wenye vigezo vinavyokubalika wako adimu, ila siku zote wanafikiri wao ndio queens
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hiyo idadi uliyo-quote hapo ni ndogo sana hebu sema ukweli basi bana
     
  16. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hapo kwenye bold umeniacha hoi yaani umenichekesha sana
     
  17. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    There are 3,324,047,000 males in the world. the worlds population is 6,615,852,000. Making males being 50.24% of the worlds population. It means female being 49.76%. Source: What percent of the population of the world are male? Kwa hiyo wanaume ndio wengi kuliko wanawake China ndio chanzo kikubwa cha wanaume kuwa wengi, kumbuka zaidi ya 19% of the world's population is from China.
    Labda kwenye issue ya uaminifu sina data kati ya wanaume na wanawake nani ni waaminifu zaidi ya wengine.
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we sokomoko kweli akil zako zmepaa
    umeelewa topik?
    awaongelei sensa wewe wanaongelea msemo u kikawaida as it used to b
    wanaume wanye vigezo ndo wachache sana .......bt wanaume suruali tu wapo kibaaaaaaaaaaaaaaaaaaaao
    wanaume wenue uume ndo nehiiiiiiiii
     
Loading...