Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anasema ubunge ni umaskini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTENGETI, Mar 8, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    SALAAM wanabodi
    Mwenyekiti wa UWT Bi Sofia Simba amesema kuwa kilichofanya siku za nyuma UWT kuomba viti vya uwakilishi Bungeni ni kutokana na wanawake kutojua fitina za siasa, ubaguzi wa kijinsia. Amesema kuwa sasa hivi wameamua kuwa mwisho wa mbunge kuhudumu kama mbunge wa viti maalumu ni miaka 10. Anasema kipindi hicho mbunge mhusika atakuwa ameshajifunza Fitna , ubabe dhidi ya wanaume na zaidi atakuwa ana fedha za kutosha kuhimili mikikimikiki. Anasema haamini kuwa kauli ya Spika Makinda kuwa nusu ya wabunge wanampango wa kuacha ubunge ifikapo 2015 kwa sababu ya umaskini.
    SOURCE: TBC kipindi cha Jambo Tanzania Tarehe 08/03/2012 saa moja kasorobo asubuhi
     
Loading...