Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anasema nyumba za shirika la nyumba ni za watu wa kima cha chini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Captain22, Sep 25, 2011.

  1. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Sote tunatambua kuwa maisha ni nyumba. Nilipo sikia na kuona NHC wanajenga nyumba za kuuza nikafurahi. Sasa furaha yangu imepotea baada ya kupata tetesi kuwa wanauza 99M VAT EXCLUSIVE!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    waache waendeleze ujinga wao

    hii industry haijapata watu bado

    but trust me,unaweza kuuza nyumba kwa milioni 40 na nyumba za quality kuliko za nhc

    we ngoja....
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nyumba gani hizo miln 40?
    Inflation inazidi kuongezeka..cost of living inakuwa juu..40m ni bei ya kiwanja..
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mimi nina uwezo wa kukujengea nyumba kwa milioni 25 tu
    nyumba standard tena.....

    nimesema hapo we ngoja...

    nafikiria saaana kufanya hii biashara.....kukopesha watu nyumba
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    viwanja vinatakiwa viwe bure.....
     
  6. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Rejao
    Mhm kwa kweli, na hiyo 40m yenyewe usidhani ni kiwanja kitacho toa na li garden, nop! Kwa kweli viwanja sikuhizi havishikiki
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    The Boss, wapi hiyo Bonyokwa?
     
  8. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mkuu tupe details ya hio nyumba ya 25m pengine waweza ukapata wateja hupa.
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba wenzako ndiyo wanaotusababishia huu ugumu wa maisha. Kwa hiyo unatarajia mkulima wa pamba wa kule Magu ataishi lini kwenye nyumba bora kama mambo yenyewe ni hivi??
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    subirini tu..
    nimegundua hii ni bonge la bizness hapa bongo..
    niombee mungu aisee najipanga nifanye hiki kitu...nyumba isizidi millioni 40

    unalipa unahamia.....
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Labda Dr Slaa, akichukuwa nchi tununue mfuko mmoja wa Saruji Sh5000
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ugumu wa maisha tunausababisha sisi wenyewe..mkulima wa Pamba akilima kilimo bora lazima anufaike. Kujenga kwake haitakuwa issue! Mbona wakulima wengi sana wamejenga? Tena nyumba nzuri kabisa!
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    changamka aisee....wateja tupo!
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata viwanja vikiwa bure..stll huwezi jenga nyumba ikakamilika kwa gharama uliyoisema
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wewe unaonesha hujawahi kujenga kumbe..

    mwenzio leo nimenunua mabati 70 na bati moja nimenunua 13,000=
    piga mahesabu hapi

    tofali moja sh 800 na nyumba ya vyumba vitatu wastani matofali 1500

    piga mahesabu hapo...hata milioni kumi hap hatufiki...

    mwenzio najenga as we speak....wait and see
     
  16. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Tena wakuu hiyo 99m ni promotion. Wanadai next month itakuwa 113 vat exclusive. Wanaendesha promotion kwa sasa. Hivi huyu Nehemia Msechu anawajua majority ya waTZ kweli?
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Fani yangu ni ujenzi..najenga sana na nawajengea watu nyumba zao..
    Nyumba haijengwi tu kwa mabati na matofali.. Kupandisha nyumba tu siyo kazi kubwa sana..complications zipo kwenye finishing
     
  18. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mbona wewe huendi kulima?
     
  19. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sasa unazungumzia ugumu wa kazi au gharama za ujenzi?
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Siyo lazima kila mtu awe mkulima. Ndio maana kuna specialization
     
Loading...