Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaowaongoza hasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndevu mbili, Jan 29, 2011.

  1. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari JF!
    Naomba nisaidiwe kujua hil:
    Hivi Rais wa Nchi anaongoza nani?
    Maana kuna....
    -Wajinga
    -Wasomi
    -Watoto
    -Wazee
    -Vijana
    ...............
    ...............
    Nawasilisha!
     
  2. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,445
    Likes Received: 9,169
    Trophy Points: 280
    Anaongoza wote pamoja na wewe sasa jiulize uko kwenye type gani kati ya hizo ulizotaja,utapata jibu.
     
  3. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nakubaliana na wewe ktk comment yako ni kweli Raisi Mh. Jakaya Mrisho Kikwete ni Raisi wetu sote kwa wale wote walio mchagua na wale ambao hawakumchagua, sasa nina wasiwasi na mtoa mada kama ana uwelewa mzuri au ndo yupo kwenye mkakati wa kutugawa watanzania, kimsingi ni vyema hii generation ya vijana tukafikiri ni namna gani tunaweza kuweka misingi bora katika taifa rather than starting threads zenye kila hila ya kumwaga sumu, my take, tumeifanyia nini tanzania ili tuianze kuidai itufanyie nini?
     
  4. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si vyema kuangalia nchi moja!
    -Kule Tunisia?
    -Kule Misri?
    Etc!
     
  5. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Woow!
    This is wonderful.
    Kila kitu Tz ndio upeo wako?
     
  6. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhh!
    Sijui kama umeelewa topic?
    Great Thinker nisaidieni kujuaaaaaa!
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inawezekana hujui Rais ni kiongozi gani, sema tukusaidie.
    Au la una lako jambo ambalo unatafuta watu wa kulisema.
    Great Thinker haogopi kuwa muwazi, fafanua ueleweke usifiche mengine nyuma ya pazia
     
  8. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nisaidie kumjua!
    Maana nina maswali mengi kichwani yananisumbua.
    Hakuna jingine ni kujua tu!
    Pia nimeweka wazi maswali yangu !
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    anaongoza vilaza wote including u and me
     
  10. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Agghhhhrrrr!
    How's lead us?
    Hawa vilaza ndio nani?
     
  11. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,445
    Likes Received: 9,169
    Trophy Points: 280
    Ndevumbili umeandika lugha gani? mana mi naelewa lugha ya taifa.
     
  12. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taifa gani Linamo?
     
Loading...