Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Anaongoza Tanzania? ICP Mwema au Pinda? Serikali ya JK Yateketea...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Jan 17, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kutokana na Vituko na Maamuzi ya Serikali Hivi Karibuni Tunaona IGP Mwema Ndio Alihusika Kutoa Order ya Mauaji Arusha na Kila Leo Anaendelea Kutoa Maamuzi ya Kupiga Risasi Raia wa Tanzania. Kutokana Hizi Scandals na Vitendo Hivi Jeshi la Polisi Linatumiwa na Viongozi wa CCM Kumaliza Wananchi Wote Wanaotaka Kuilinda Nchi Yao na Kupinga Wizi wa Taifa Letu. Jambo Jingine Tunaliona Hata Kungushwa kwa Raisi Ben Ali Tunisia, Polisi Walihusika Kuwaua Wananchi. Hii Hali ya IGP Mwema Kujingiza Kisiasa ni Hatari na Mwisho wa CCM Tanzania.

    Pinda Pia Nae Anaonekana Kukabiliwa na Vitu Vingi. Huko Dodoma, Wanafunzi na Walimu Wamemweka Kati. Huku Baraza la Mawaziri Linavunjika. Kitu Kimoja ni Kwamba Pinda Anaonekana Hana Madaraka Sana kwa Sababu IGP na Mawaziri Wengine na Jaji Mkuu Wanaonekana Kumchanganya. Serikali ya JK Inateketea Pole Pole...

    [​IMG]
    [​IMG]

    Has police shooting of civilians tainted IGP Mwema
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tatizo la msingi nchi haina Rais!

    Tatizo la nyongeza. Vyama vilivyotuletea uhuru africa vime uangamiza uhuru na ukombozi walioutwaa toka wakoloni. Vimekuwa vya kikoloni kuliko wakoloni.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    na huyu ni nani?
    [​IMG]
     
Loading...