Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anao huo wimbo?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 30, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Nimetafuta miaka nenda rudi wimbo wa "Mkono wa Idi" bila ya mafanikio. Sijui kama ni Salum Abdallah akiwa na Cuban Marimba au wakati akiwa Morogoro Jazz... mwenye kuwa nao naomba mnitumie mwanakijiji@klhnews.com
     
  2. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Nenda TBC watakunyonyea tu kwa kamchango kadogo!!!!
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sema kwa katakrima kadogo;)
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Jaribu RTD, ukiupata nifahamishe na mimi nautaka sana. Nadhani ni Salum Abdallah but I am not 100% sure.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ni Salum Abdallah na Cuban Marimba Band.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Sep 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Nimepita pita huko nimepata nyimbo tano za Salum Abdallah akiwa cuban marimba... lakini huo sijaupata.
     
  7. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa habari nilizozipata muda si mrefu, mara baada ya wewe kupost hili tangazo, Lowassa alikimbia haraka kwenda kununua rights zote za huo wimbo. Sasa kazi kwako..... lol
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Oct 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Nikimpigia magoti kubembeleza itakuwa ni ufisadi? na akitokea kunipa bure kwa masharti "mepesi" nikubali? Well nitamuambia "what happened between us was nothing personal"... LOL
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha atakwambia if there was nothing personal between you and me then you have to delete all messages that you wrote about me on JF. Je utaliweza sharti hilo? :)
     
  10. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2014
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Thread ya mwaka 2008, labda ulishaupata huo wimbo.
    View attachment Mkono Wa Idd ~ CUBAN MALIMBA.zip
     
Loading...