Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ananipenda?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by i pad3, Jun 4, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wadada tu
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nitakukaribisha champaigne
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unene sio tabu...
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nitakupenda hata kama wewe ni mnene
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sikia mwanamke ni mlaini sana inabidi apendwe an wala sio kupigwa
     
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nani ambaye hana raha kwenye ndoa?nimekuja na suluhisho
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karne hii sio ya kupigwa ama kunyanyaswa kwenye ndoa..njoo nikupe tulizo la moyo
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    najua kila siku unapigwa ila jua kuwa suluhisho lipo
     
  9. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anarudi kila sikua akiwa amelewa ...na kukukaripia bila sababu za msingi
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa jina lako ni i pad naanza kujifunza kukupenda now
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    una swaga za kujieleza
     
  12. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimeshindwa kutamka jina lako ila nimelipenda ...linasound kama wimbo
     
  13. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwema ?
     
  14. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    najua mwanzoni alikuwa anakupenda sana , anakuthamini sana ila baada ya kuoana mapenzi yote yakaisha
     
  15. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nani kakuambia kuwa ndoa ni ndoano? ndoa ni kama koti likkubana unalitupa kule ..mambo ya kizamani yamepitwa na wakati
     
  16. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    najua alikuwa anawahi kurudi kutoka kazini ila baada ya wewe kuzaa akaanza kuchelewa na kukupa visingizio kibao...
     
  17. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwanamke yoyote ana haki ya kupata raha katika ndoa na katika maisha yake yote
     
  18. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwanamke hapigwi kama unapigwa bila sababu za msingi jua kuwa wewe haupo kwenye right place
     
  19. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mshahara wa mwanamke ni wake na mshahara wa mwanaume ni wa familia kama ulikuwa hulijui hili ndio ukae ukijua hivyo
     
  20. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    najua ulikuwa huna hata alama moja ila sasa hivi una alama kibao kutokana na kipigo na manyanyaso
     
Loading...