Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anamjua aliyekuwa na Cheo alichopewa Nape Mnauye?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PascalFlx, Jul 2, 2011.

  1. P

    PascalFlx Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa ukisema nani katibu mwenezi wa Chama Cha Mapinduzi, watanzania wengi wanaweza wakakupa jibu, ila ukiuliza hivi nani alikuwa na hicho cheo kabla ya Nape Mnauye nadhani ni wana-CCM (sio wanatanzania kwa ujumla) wachache sana wana jibu hilo.
    Je hii ina maana Nape anatiza wajibu wake/ ana-overdo kazi zake/ au Anajituma kadri awezavyo kuhakikisha anaifanya kazi kwa ufanisi ?
    Au tuseme huyo mwenezi aliyekuwepo kabla ya Nape alikuwa hatimizi ipasavyo kazi zake?.
    Je kwa kipindi kifupi alichopewa kazi hiyo kuna dalili zozote kuwa magamba yanafutika?
    Tunajua wazi urafiki waliokuwa nao Mhe Rais na Ndugu Lowasa na Tunajua wazi uhusiano uliopo kati ya Mhe Lowasa na Nape, Je kazi ndani ya chama zitafanyika au tutaendeleza vikundi ndani ya chama?.
    Ila nampa hongera Mhe. Mwenyekiti kwa uteuzi wa Nape kwani anajituma.
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama sikosei alikuwa Capt Chiligati.
     
  3. P

    PascalFlx Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chiligati sasa ni Naibu katibu mkuu wa CCM bara
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nape ana kazi mbili ile iliyokuwa ya chiligati yan kueneza chama,na ile ya Tambwe hiza ya kitengo cha propaganda,nape anaonekana kupenda ile ya pili zaidi ya ile ya chiligati.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kabla ya chiligat alikua MAPURI,mnakumbuka upupu wake???????yupo china anakula nyoka
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante,na hilo alilidhihirisha mliman t.v
     
  7. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    By the way, Hivi nani alikua Katibu mkuu wa chama chetu kabla ya Dr. Slaa?
     
  8. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Mkuuu nimeipenda hiyo,watu wanaacha kujadili hoja za msingi wanatuletea vyeo vya akina nape vitatusaidia nn ss watz tuliochoka na maisha haya magumu ya mgao wa umeme,
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    anzisha thread yako,usipate wazo kwa wazo la mwenzio. Mwishowe utaiga kila kitu kwa watu, ulichobadili ni kuweka "by the way". Nyie mabingwa wa kutoa watu kwenye mada zao.
     
  10. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hahahahahahahahahha...Dah hata mie simkumbuki!!! Labda kwa sababu kipindi hiko chama kilikua 'Underground'
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    du ! Izi zinaitwa pigamwiz kimyakimya tena unamtoboa machoni!
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    swal alina mashiko! Ni sawa na kuhuliza kwanin kipind cha mwinyi wapiga kura walikuwa wanachagua kivuli na picha alisi inamaana wazee wetu walikuwa..... Na kama kivuli kingeshinda ingekuwa vp! Tafakar usikurupuke sisiem ina miaka mara mbil ya cdm
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu. Inaonekana ile ya Propaganda anaimudu sana sana huyu bwana! Ktk shughuri zake za uenezi, sera za chama chake zimefunikwa kwa sasa anadeal na uenezi wa propaganda!
     
Loading...