Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani analinda Mali zetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanzania Mpya, Apr 22, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Walinzi wa mali zetu ktk nchi hii wamekwenda likizo ndio maana wakubwa na familia zao wanajichukulia kama zao peke yao. Usalama wa T wako wapi? Takukuru?
     
Loading...