Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani analifaa taifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kulunalila, Dec 11, 2011.

  1. k

    kulunalila Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nchi hii ilipiganiwa uhuru na kundi kubwa la viongozi waliokuwa vijana wakati huo, leo tuna siku ya pili ya kuutafuta uhuru wa pili ama niseme kuwa ni awamu ya pili ya ukombozi wa taifa letu lenye rasilimali tele na adimu duniani, tunao vijana wengi katika siasa na nje ya siasa, je kati ya hawa nani ataleta uhuru wa pili(ukombozi)
    nape nnauye
    mchembe
    masauni
    beno
    nchimbi
    january
    millya
    kawaa(vita na dada yake)
    mnyika
    zitto
    mtatiro
    jussa
    sugu
    kafulila
    manchali
    mdee
    ester bula
    bashe
    paul mashaul
    nyalandu
    dewji
    lema
    au mwingine yeyote unaye mtambua nje ya hawa....???
     
  2. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mh hawa wa ccm waondoe tu, labda Nyalandu kidogo japo yuko sana kimy lakini naijua dhamira yake ya ndani, tatizo anaogopa kufanya maamuzi magumu sijui anaogopa miradi yake kufuatiliwa na magamba au? Nape anapiga sana kelele kama mbwa asiye na meno. Wa upinzani naona wanajitahidi kidogo, mimi naona ukombozi uanzie kwa jeshi la wananchi maana tayari tumeshavamiwa toka nje na mali yetu inahamishwa kila siku. Nawaamini sana hawa jamaa wakichoka kuvumilia huwa wanafanya kweli maana walikula kiapo cha kuilinda nchi na rasilimali zake.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani Lema na Sugu wameanza kuonyesha njia kwa kutokuwa waoga kwa wanyonyaji wa hii nchi...
     
  4. M

    Middle JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nitarudi baadae kidogo,napita tu hapa
     
  5. r

    raffiki Senior Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie kwa CCM naona yupo Ngereja, Fred, Vick Kamata, Miraji, na Ridhiwani..kwa chadema Mnyika,Lema, Lisu na Mdee wasipobadilika kwa tamaa ni wakombozi wazuri wa Taifa hili.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lema na Sugu hawawezi. Labda Mnyika na Zitto kidogo naona tumaini kwa mbali la ukombozi.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa nini usiseme wewe ndo utaleta ukombozi? Kwa upande wangu mimi ndo nitaleta ukombozi wa taifa letu.
     
  8. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NGUGU ZANGU NCHI YETU INATAFUNWA KI UKWELI...NI NANI ATUJAZE UJASIRI TUTOKE HAPA TULIPO..CC WANANCHI TUPO KAMA HATUPO.WANAFANYA HIV KWA KUWA TULIKULA PILAU ZAO..TULICHUKUA KOFIA .KANGA.VITENGE,SUKARI..............................:A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed:
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwanza nikutaarifu mtoto wa nyoka ni nyoka na hata siku moja hawezi kuwa panya kwahiyo kitendo chakuwataja vijana wa ccm wakuletee uhuru kwani wanapingana na mkoloni mweusi anaetusumbua? Nilitegemea ungeniwekea majina ya vijana vilivyo against magamba
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utaniambia je mkoloni atakukomboa wakati unapingana nae ilopo nikusema magamba kwa ujumla hawawezi kutukomboa
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno maana hii yakupasishiana mipira oh fulani ndo atatukomboa haitakiwi na ilopo ni kila mtu kuchukua wajibu yeye kama yeye kwamba ndo ataikomboa TZ
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hali magamba wanatupeleka nayo ntashangaa kama kiongozi yeyote wa magamba ataenda ktk mkutano wowote na kupokelewa na watu wengi ilopo nikuwasusia kwa kila kitu kwani mambo ambayo wanafanya hata SHETANI mwenyewe hathubutu hata kidogo
     
  13. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Laigwanani Mkuu Edward Ngoyai Lowasa "Don King"
     
Loading...