Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anakuwa desperate zaidi kati ya mwanamke au mwanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Aug 18, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jamani eeh hivi inapofikia umri fulani ambao inaonekana sasa mwanamke au mwanaume anatakiwa kuwa kwenye ndoa na bahati mbaya anakuwa bado hajaona mwelekeo, nani anakuwa desperate zaidi kuingia kwenye ndoa, mwanamke au mwanaume?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeyote yule...
    Ndio maana wengi tu wanaingia ilimradi.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,948
    Trophy Points: 280
    Lizzy Licious salaams from Da double d why why
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli we wa kitaa...ila usiharibu thread ya jamaa bwana ndo kwanza imeanza.Subiri mida mida alafu uniambie huko double D ni wapi!!
     
  5. H

    Health man New Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wanawake,ndio maana wakatengenezewa muv yao ambayo inaitwa desperate housewives....
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,948
    Trophy Points: 280
    Aaah Lizzy Licious acha hizo bana.....ntakucheki kwenye skype mida mida basi au vipi?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bwoi!!!Kweli we umeshindikana...poa basi mida mida.
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Ni wanawake kwa sababu hawawezi kutafuta mme mpaka watafutwe!!!! Mwanaume uamuzi wa kuoa na kutooa ni wake. Mwanamke hata ukitaka kuolewa ni mpaka umpate huyo muoaji anayetaka kukuoa wewe.
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Anhaa sasa kama ikifikia hali hii na bado hajitokezi mtu what happens au wanafanya nini?
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Anhaa mi namtafuta huyo ambaye ameamua tu kuingia ilimradi Lol!
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Si ndo wanakuwa desperate
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Sasa si ndio hapo kama mtu akifikia hapo hatua gani anaweza kuchukua? Atafute kwa nguvu au aweke tangazo gazetini kwenye front page au?
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kwa mtu kama huyo cha kufanya ni kuendelea kuwa desperate with time anaweza patikana "bora mume" si mume bora. Si unajua tena tabia za desperate? Kama kuwa king'ang'anizi; vyote vina work iko siku anapatikana walau wa kutolea nuksi.

     
  14. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni sie mwaya
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Afu unajua nini BB; hata huko kwa wadhungu ambako mwanamke kutongoza si kitu cha ajabu; when it comes to proposing for marriage ni mwanaume ndiye anayepropose. Kwa hiyo ndio maana inabaki pale pale wanawake tunasubili kuombwa kuolewa hatuwezi kupiga magoti and say "will you marry me?" hhiyo haipo hata uwe umedata kiasi gani.

    Afu unakuta msichana anachekelea jamaa ka propose; meaning alikuwa anataka kuolewa na jamaa muda mrefu ila hakuwa na jinsi ya kumwambia kwa kuwa si kawaida. Hence si ndo tuko likely kuwa desperate
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni age gani ikifika mwanamke anakuwa desperate?
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inategemea ni nani mhitaji zaidi na hii kutokana na watu wanaokuzunguka
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Umri unatofautiana tokana na mhusika. Kuna watu hata wakifika 25 wanakata tamaa. Mi niliolewa na 29 and I was not even thinking of marriage by then; but he proposed. Kwa wanawake ambao hawako shule umri unashuka. Ukiwa shule mawazo ya kuolewa yanakuwa sio kiivyo. Na pia inategemea jamii inayokuzunguka. Mi mfano ndugu zangu wote japo wameoa na kuolewa ni wale ambao hawaamini kuwa kuolewa ni lazima. Wengine mpaka walikuwa wananambia unakimbilia nini kuolewa and I was 29 imagine!

     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    nimeuliza coz nadhani ningekuwa bado ningeanza ku concetrate kwenye mambo ya ndoa nikiwa 30.....blue...inategemeana, mie nilichukuliwa nikiwa bado skul.
     
  20. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kuwa desperate ni dalili unategemea jamii ipange maisha yako... Yeyote anayetegemea jamii ipange maisha yake atakuwa desperate either Mwanamke au mwanaume..kwani atakuwa anaogopa jamii inayomzunguka itakuwa na mawazo mabaya juu yake kama aja oa au kuolewa.

    Hivy basi kuwa desperate ni mawazo yako bila kujali wewe ni mwanaume au mwanamke!
     
Loading...