Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anakuvutia zaidi JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by lara 1, Sep 30, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Hodi Humu ndani!!!!

    Nawasalimu!!!!!!

    Leo nimekaa zangu tu, nawaza UPUPUUUU! Hahahaaaaaa! Eti jamani watumia jamvi, nani wa jinsia nyingine anayekuvutia zaidi humu JF kwa mada, fikra, uchangiaji, style, chochote kile au vyote kwa ujumla? Hata KIMAPENZI kama yupo au kizombiiii LOLEST!

    Sababu mimi ndo nimeanzisha hii mada ya kiuchochezi ngoja nianze kufunguka na kutiririka mwenyewe kwanza!!!.

    Wanasema ukichagua NYAMA chagua ILIYONONA!!! LOL! My number 1 kivutio ni yule yule M wake M. (When the cats washes its hands it can eat with the KINGS!!! LOLEST!!!) Nimeshatangaza NIA, Majimbo yako mengi haina haja ya KUBANANA HAPA HAPA!

    Kiuchangiaji Yanasimama majembe mawili 1. Mtambuzi! Dude whatever you write i must read. Hata iwe ndefu vipi! 2. Anasimama RUTASHUBANYUMA (sijui kama ndo spelling za jina lako!) yaani unanisaidiga sana kuwasoma ideology zenu wanaume!!! Zile kitchen party za bure ziendeleee!!! LOLEST!!!!

    Kiustaarabu anasimama SNOWBALL, Hata mara moja sijaona umecomment *****! Nakupa 5 kama Dark City aka Babu DC kwa kutuachia UJANA sie wa juzi. LOL! The Boss bwana mda mwengine hueleweki!!! (Haswaa ukitoa comment tata!!)

    Fikra bwana kuna fikra za watu huwa hata sizielewi 1.BOFLO (Dude your lost a longtime ago!!! LOLEST!) 2.TIQO sijui hata unawazaga nini kwenye OBLONGATA yako!


    P. Didiy unachonivutia sio mvivu kuanzisha thread! Na thread zako si endelevu ila lazima nizisome hata iweje! LOL! Mambo unayoanzisha yanafanana na AVATAR yako!!!

    Nyani Ngabu unachonivutia huanzishi thread hataaaa! Ila sio mvivu kucomment, Lazima utie neo japo DONGO na huna style moja, kote unafiti kwa wenye busara na waovu! LOL!

    Rutashobolwa unanivutia sana haswaa kwa short and clear answers kama anko Bishanga!

    ------------------ Unanivutia sana nikugeuze ZOMBIII langu! LOLEST!!!!! ( Sijataja mtu ukijistukia ndo wewe!!!!! UKIMTAJA MWENZIO WEWE NDIE UNAMTAKA!!! LOLEST!!!!)

    Wengine nimeshindwa kuelewa jinsia zenu @ kongosho, Kaizer, platzoom, Badili tabia, andybird 314,NK, NK.

    Huo ni mtazomo wangu mie KUBWA LA MAADUI aka LARA MOJA, LARA THE ONE, LARA 0 BRAIN. (HAHAHAHAAAAA) JE NYIE NANI WA JINSIA NYINGINE ANAWAVUTIA???????????????
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    navutiwa na [​IMG]
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Fafanua, funguka anakuvutia kwa lipi haswaaaa! Hivo unaleta utata mtupu, watu tunaenda mbaaali!
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Thread nyingine bana ...
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    LARA1 kwa sababu ya different views unazo post kwenye thread tofauti tofauti jukwaa la MMU
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Madame B
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,084
    Likes Received: 2,347
    Trophy Points: 280
    Kongosho..
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,835
    Likes Received: 5,186
    Trophy Points: 280
    Kwakeli mi kuna watu wengi humu wana ni vutia bhana lakini nitataja wachache
    1.kongosho- kwakweli me huwa ana nifurahisha sana hasa nikiona comment zake, maana kama ni mgeni ni vigumu kujua huyu ni jinsia gani kwa wageni wakifika hapa lazima wachanganyikiwe kabisa, kwakweli nikitembelea jukwaani kule anapokaa sana siwezi kuchomoka bila kupitia comments zake, kwakweli huwa zinaniacha hoi sana.

    2.kuna watu wana nivutia sana kwani hawafichi wao hawaogopi kutoa makavu live huwa nikiona post zao au comments me hoi
    *lara1
    *Natalia yani huyu alinivutia sana maana alikuwa akwepeshi,sijui ataachiwa lini?
    *Madame B hapa siongei sana

    kwa upande wa busara bhana pagumu lakini gsfswin, kaunga wananivutia

    kiumeni sasa.

    Vituko
    1:Boflo huyu jamaa ana vituko sana nikiona post zako nacheka sana
    2.aspirin, huyu kila akipost me huwa nacheka sana tena sana!

    *Busara
    hapa kuna watu upande wangu wananivutia sana
    .Mtambuzi
    :mzizi mkavu

    Sito msahau huyu dada(Radhia sweety) yeye kwakeli utembelea sana sana jukwa la siasa huwa nikiona comments zake kwa kweli huwa akosi cha kukosoa kwenye post yeyote hile, kwa hiyo huwa nikiona post haieleweki nasema moyoni akija Radhia sweety lazima pachimbike. Kwakweli huwepo wake kule siasani unanifanya niondoe stress maana huwa ni mkali me naishia kucheka sana!
     
  9. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Navutiwa sana na chrminglady i love her so much
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa bahati mbaya sana huwa nasoma Comment tu siangalii kakomenti nani

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  12. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Heheheheh Fafanua basi manake umeandika kwa ufupi sana!
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Mie sisalimiwi eeh?.....Afu mbona umesalimia wakaka/wababa/wababu peke yao?......sheria za jf si zinakataza ubaguzi wa kijinsia?.....haya upesi nisalimie kabla sijareport abuse!.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Khaaa wewe utampendaje mke wa mtu hadharani hivi??? Una utani na C6 au?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lara anataka tutaje wa jinsia tofauti, salamu zangu utazkuta kwa nitonye
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi napenda zaidi madenti wabichi wa kidato cha kwanza na cha pili
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    salaumu zimefika na zikurudia na VAT juu...mie natamani kutaja tatizo bado nina hangover ya kuondokewa na mke wangu....lol
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaa!......basi hii sredi ni batili.....manake inapingana na sheria za jf.....shemeji Paw popote ulipo tafadhali futa huu uzi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Mambo .....mie navutiwa na wewe tu !
     
Loading...