Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anakumkumbuka Mzee Jangala Mzee Kagunga na Kundi lao enzi hizo??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by adakiss23, Aug 18, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kama ww ni kizazi cha Supra hii haikuhusu kabisa. Late 80's hadi Early 90's Mzee Jangala na kundi lake wakiwemo Mzee Kagunga ktk michezo ya redio RTD ikidhaminiwa na Pombe Ya Kibuku. Long tym sana sana

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona yuona MajutoCh 10 kwenye Vituko
     
  3. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa wakati wangu hawa wazee ndio walikua wakinipatia rahazaidi kwa kazi zao nzuri mzee jongo, mzee pwagu, mzee kipara, na king majuto.
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    bi haambiliki je?bi nyakomba?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Mshamu alikuwa noma sana. Alishawahi kumkaba baba yake akampora mshahara akishirikiana na wakora wenzake
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    bujibuji upo juu, nshamu alitisha sana sikukosa hata kipindi kimoja
     
  7. n

    nemaganga Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah ilikuwa poa saana michezo ya redio .tungeweza kuendeleza michezo ile kwenye Tv ...Eperanza za kispanish zisingeona ndani
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jangala yeye kilakitu lazima abishe. Aliambiwa mwanae mshamu mwizi yeye hakabisha mpaka halipo mkaba ndo hakaamini
     
  9. Mama Yeyoo

    Mama Yeyoo Senior Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaaaaaaaaaa !!!umenikumbusha mbali sana na huyu mzee...yupo ktk level nyingine kabisaaa...nakumbuka nilikuwa sikosi kusilikiza mchezo wake...alikuwa anauvaa uhusika hadi basi...alivyokuwa mbishiiiiii!!!!!!!lol...kwa sasa namuona ktk vipindi Vya vichekesho channel ten...bado anafunika sana...Huwa natamani niwaone ktk stage moja yeye,bi nyakomba,muhogo mchungu,teclA mjatta,Yule anayeigiza km mke wa muhogo...ni waigizaji haswaaaaa sio wauza sura
     
  10. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli enzi hizo michezo kama niachieni mwenyewe, visa vya mama mkwe na hadithi zetu za mama na mwana ilikuwa ni kiboko neva mic. Sio maigizo ya siku hizi ni mapenzi, mapenzi na kulana madenda tu ndio wanachojua.
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kagunga was my best
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha Mshamu umenikumbusha mbali sana aisee
     
Loading...