Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anakumbuka chupi za VIP?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, May 14, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimekumbuka kitu kimoja nikiwa katika baa moja nimeletewa chupi na chinga!Chupi za kichina! Mwisho wake nikakumbuka vyupi vya VIP nilifurahishwa na ufungaji wake katika boks (Prkg) ila nakumbuka kadhia yake kukatika ktk maungio!! Kamkanda kachi!! Hapo nazungumzia 80's)
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Usipokuwa makini na hayo maungio unaikuta kiunoni kama mkanda, nakumbuka baba yetu alituletea alipotoka zanzibar tukawa tunaziita chupi za zanzibar (tukiwa watoto) kiiza bwana hivi unawaza nini wewe? Umenukumbusha mbali.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimekumbuka mbali nipo sehemu ya kilaji Rombo shekilango kuna chinga akaleta chupi za mpira nikakumbuka V.I.P nikaona ngija niwakumbushe watu wangu!Sikingine!Maana mimi nilikuwa nipo primary nakumbuka nilikywa nanunua gulioni!Waganda ndio walikuwa wabaziindiza!!Tuna nunua kwa sh,200!!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nakumbua ilikatika nikiwa nacheza mpira huku nikiwa kifua wazi nilishanga imefika tumboni bahati nzuri hakukua na mashabiki
     
  5. B

    Bobo Ashanti Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rafiki alipiga chogo chemba tukicheza mpira vip ikakatika maungio alipoinuka akakuta imepenya kwenye bukta iko kifuani kama sidiria.
     
  6. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ebana ee dah umenikumbusha mbali sana mkubwa! zilikuwa ishu tena sana tu. ikikatika unaikuta miguuni kiunoni karibu sana, yan dah ilikuwa soo ucpime, lakin ikiwa mpya nakumbuka ulikuwa unaitega ili watu waione hasa upande wa pili uleeee!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Mimi nazikumbuka ingawa sikuwahi kuzivaa.

    Halafu mnakumbuka manukato ya Brut? Sijui nani bado anatumia haya manukato
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Je mnazikumbuka zingine zilikuwa na kibati hivi 007

    Ila VIP zilikuwa noma ukicheza mpira kifua wazi matukio hayo yalikuwa mengi sana, Mmenikumbusha mbali sana 80s niko kahama shy
     
  9. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    halafu ivi zilikuwa na size maalum,au zote zilikuwa free size ? maanaka nakumbuka mzee alituletea the same size mimi na bro wangu lkn kila mmoja ilim-fit vzr tu,duu afu kuna wadada wengine walikuwa wanazihusudu kweli
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Yeah zilikuwa na size ila ikiwa mpya ilikuwa inatite kinoma!ikizeeka inakuwa kama mufuko utite wote unapotea lasitiki zinalegea na usilogwe ukakuta kiuzi kinaning'inia ukakivuta yote inafumuka!Na kumbuka 007 zilikuwa kama bukta zina mistari ya kusimama utadhani shati!!Tumetoka mbali.
     
  11. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni kweli kabisaa ukisema uvute kinyuzi hapo huna chupi tena,duu halafu ila combination ya rangi.... sikumbuki kama kulikuwa na VIP za rangi moja
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    hivi zilikuwa made in wapi?zilimtesa sana bro wangu,jamanii
     
  13. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    shati za juliana na saa za motima toka Burundi jamani hela ilikuwa na nguvu
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Hizo chupi zilikuwa ni soo, ikikatika unaweza kukuta imefika shingoni kama haupo makini!!
     
  15. regam

    regam JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Zilikuwa nzuri kwani zilikuwa zinabana vilivyo 'dudu' ndo sababu wengi wetu wa enzi hizo 'dudu' zimelalia kushoto.
    Mmenikumbusha mbali mno.
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Aah ha ha ha, ukivuta uzi inafumuka yote, kweli kiboko, kipindi fulani pia tulivaa chachacha, unazikumbuka, viatu vya matairi je, na zile nguo za kupika, hakuna mitumba enzi hizo mtu akitoka majuu anakuja na raba mtoni, mabaharia wakanakuja na GURUWE Peugeot 504 nyuma ina kidude cha kufungia tela ingawa sikuwahi kuona hata moja ikivuta tela, pia kuna wakati tulikula ugali wa njano do you remember kakakiiza
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka vyote mkuu je wewe unakumbuka mashati tunaweka lebo ya soda ya Double cola???unapiga pasi inabaki picha ya chupa za Double cola au shati za ndege,Jeans za Zico,Maradona,Michel Jackson??Raba petty
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    V.I.P zilikuwa noma vipi hizi nazo kuna mtu ameishawahi kuvaa
     

    Attached Files:

  19. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mmenikumbusha mbali, kuna mshikaji wangu alikuwa anacheza mpira wakati tupo sekondari, akaumizwa na kila mtu akakimbia kumwangalia kati kati ya uwanjani.. toobaaa!!! VIP ilishakatika ipo kifuani.

    unaposema marashi ya BRUT inanikumbusha dada mmoja alikuwa anaipenda mpaka tukawa tunamuita BRUT (mungu mlaze mahali pema)
     
  20. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #20
    May 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    **** you hii sio vip
     
Loading...