Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anajua kuhusu tanzania bara?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibra919, Apr 24, 2012.

  1. i

    ibra919 Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :smile:Ndg zangu naomba mnisaidie kujua mahari ilipo hii nchi inayojulikana kama TANZANIA BARA.Ninaomba kama yuko mtu anaye ijua nchi hii anisaidie kwa kunijibu maswali kadhaa yafuatayo

    1:Nchi hii ya TANZANIA BARA iko BARA gani hapa duniani.

    2:hii TANZANIA BARA je iliwahi kuwa chini ya koloni lolote na kama iliwahi ilikuwa chini ya koloni gani?

    3:Nchi hii ya TANZANIA BARA ilipata uhuru wake kutoka kwa hilo koloni? au bado? na kama ilipata uhuru wake kutoka kwa hilo koloni ilikuwa lini, mwezi gani, na mwaka gani.Naomba msinibeze ndugu zanguni nia yangu nataka kujifunza kutoka kwenu mnao ijua nchi hii maana nina shauku ya kuitembelea pindi nikijua iliko maana nasikia mengi kuhusu nchi hii.

    ASANTENI SANA.
     
Loading...