Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Anaipenda CCM??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Mar 21, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wanajamvini, mimi ni mtanzania mwana CCM kwa muda mrefu, ila nimeshachuua kadi ya pipo-pawa kabla ya kuja uchina kwa mda mfupi, ila pia ni mgeni katika hili jukwaa. Kila ninapokwenda, hadi vijijini, kutaja CCM ni kama kujitakia kifo. Nashangaa 2010 wengi waliipigia CCM kura baada ya kupikiwa pilau ugali na samaki. mlo wa siku moja wakauza haki zao za msingi na za watoto wao.
    Naona ndgu zetu kama, Mwigulu, NGELEJA, makamba, kawawas, mwinyis, bashe na vijana wengine ndani ya chama tawala waliorithishwa madaraka, licha ya kujitahidi wapendwe, wametokea kuchukiwa vibaya sana. Je Kwa nini CCM inachukiwa kiasi hiki? je wanaona dalili kwamba wanachukiwa? au kwa vile wana dola wameridhika?
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mmoja watu wanaoichukia ccm mpaka nikiona mtu anayeishabikia ccm naona tu kaongwa na maga.mba
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hakuna mtu anaipenda chama mufilis kama ccm, hata Kikwete anaichukia
     
Loading...