Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaijua hii?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Adm, Apr 10, 2011.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani mi naomba anayevifaham vyuo vya clinical officers hapa tanzania viwe binafsi ama vya serikali. Naomba anijulishe tu majina na wapi vilipo
     
Loading...